ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงน้องดาร์ลิ่ง บ้านดอกไม้ เลยเขียนการบ้านย้อนหลัง  (อ่าน 1140 ครั้ง)

ออฟไลน์ SexAddict

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ช่วงโควิดแบบนี้ไม่ได้ออกไปไหนเลย บอร์ดนี้ก็เงียบๆ จากเดิมไปเยอะ เลยมานั่งนึกๆ ดูว่าเราไม่ได้เที่ยวมาเดือนกว่าๆ แล้วนะเนี่ย แล้วลองนึกดูว่าน้องคนสุดท้ายที่เราฟีลแฟนฟินๆ ด้วยคือใคร ก็นึกได้ว่าเป็นน้องดาร์ลิ่ง แห่งบ้านดอกไม้ ย่านบางแคนี่เอง

น้องดาร์ลิ่งนี่ถ้าเจอครั้งแรก จะแอบกลัวว่าสไตล์นิ่งๆ แบบนี้ดูหวงตัวแน่ๆ แต่พอเข้าห้องปุ๊บ น้องฟีลแฟน จัดให้หมดครบทุกความต้องการทีเดียว

จูบแลกไม่มีหลบ (แต่ปกติน้องบอกว่าเกลียดการจูบมากนะครับ ต้องสะอาด และน้องเขาโอเคด้วยจริงๆ ถึงได้)

สเปรย์สดๆ แบบออโต้ ไม่ต้องร้องขอ (แต่น้องทำไม่เก่งนะครับ หากคาดหวังงานร้องเพลงดีๆ อาจจะไม่ฟินมาก)

น้องเขาผอมบาง สายนิยมนมโตนี่ผ่านไปได้เลยครับ แต่ชอบขาวแบบโอโม่ ไหลยาวๆ ฟีลแฟน เป็นพวกบิ๊วอารมณ์น้องเก่งๆ ถ้าจุดน้องติด รับรองฟินสุดๆ แน่นอน

ผมเคยขึ้นน้องไป 2 รอบละ ถ้าโควิดซา ว่าจะกลับไปซ้ำอีกที

ค่าสินสอดฟูลออปชั่น 27xx หักส่วนลดการบ้านแล้ว

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
ฟีลแฟน แจ่มมากครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม