ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านผู้รู้ ผู้เชี่ยวชาญ มีประสบกามทุกท่านครับ  (อ่าน 5009 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
ผมเข้าเวปหนึ่ง ที่มีน้องๆมากมายมีรับงาน งานจบเลย ราคาก็ 1000-2000 ต่อครั้งต่อชั่วโมง
ชอบตรงที่ได้เห็นหน้าเต็มๆเลย แทบจะไม่มีปิดหน้า ถึงแม้จะใช้แอพสารพัดก็ตาม มันก็ยังได้เห็นตาจมูกปาก

คำถาม
น้องที่ผมดิว คืออยู่ในค่ายมีคนจัดคิวให้ มันจะต่างจากน้องที่บอก รับเองอย่างไรครับ?
แล้วมันน่ากลัวไหมครับ? สถานที่นัดคือโรงแรมระดับสามดาว คืออยากลองแต่ก็กลัวๆไงก็ไม่รู้
รบกวนแนะนำด้วยครับ

:002:

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ในเว็ปต่างๆๆ ร้อยละ 95 เปอร์เซ็นไม่ตรงปกบางคนดร๊อปเยอะมากถึงมากที่สุดงานหล่อนก้เสี่ยงสูง

ออฟไลน์ kookkook01

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
จากที่ผมเที่ยว เวป offdek
บางคนก็ตรงปกนะครับ สวยหลายคนเลย
ส่วนบางคนที่ไม่ตรงปก เรากลับได้เลย
ส่วนงาน จัดเต็มทุกคน อมสด อมนานจริง
ผมว่า ราคา 1,500 / 1น้ำ คุ้มนะครับ
ผมโซนบางแค มีตรงปกหลายคน เพราะเที่ยวประจำครับ
ถ้าจะเที่ยวคนไหน ให้ดูที่การบ้านน้องนะ
รูปจริงที่คนส่งการบ้าน แน่นอนสุดครับ

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • *
  • Like: 9
Offdek โคตรห่วยคับบอกตงๆ. ตรงบ้าไรละคับ เจอ5 คน บ๊ายทั้ง5 คนยอมจ่ายเพิ่มอีก หน่อยเอาคนดีๆจากร้านดีกว่า

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
โดนหลอกแน่นอนครับ....โดยเฉพาะถ้านัดแถวแบริ่ง
.......
ผมเคยเกือบติดต่อไปเหมือนกัน เพราะหน้าปกสวยมาก....แต่ไปอ่านเจอว่ามีการหลอกลวงสูง

(อันนั้นคือเมื่อ 8-9 ปีก่อนนะครับ...ทุกวันนี้ชักว่าวเอา...อย่าไปเที่ยวช่วงนี้เลยครับ รอให้ภาครัฐประกาศเปิดกิจการนวดก่อน)
---สายจูบ---

ออฟไลน์ atcTH

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
นัดแบบนี้ไปเจอไม่ตรงปกปฏิเสธยาก น่ากลัวด้วย จะเห็นหน้าน้องคือเปิดประตูห้องน้องแล้ว แต่ถ้าเจอคนที่โอเคแล้วซ้ำบ่อยๆ ก็น่าจะคุ้มถ้าชอบเปลี่ยนไปเรื่อยๆ ไป นกป น่าจะดีกว่าคิดว่าจ่ายซื้อความเสี่ยงเรื่องไม่ตรงปก ไม่ชอบก็เดินออก

ตอนแรกคิดว่าเปิดหน้าคงดูออก เอาเข้าจิงนึกว่าคนละคน

การบ้านก็เขียนเองเยอะไม่ต่างกะในนี้ ดูไปนานๆจะเริ่มรู้

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ปกติผมจะเก็บคอนแทคน้องๆ นกป ไว้เรียกออกมาต่างหากครับส่วนใหญ่ตัวทอปๆรับงานนอกกันบ่อย ไว้รอทางภาครัฐเปิดก็ใช้สูตรนี้ได้นะครับ

ออฟไลน์ kookkook01

• *
ผมโซนบางแคครับ
โซนอื่นผมไม่รู้นะ
1,000-1,500 ตามราคาเนอะ
บางคนอาจสวยในสายตาผมมั้ง 555

ออฟไลน์ super.badsman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
เคยลองแล้ว ไม่ตรงปกระดับ คนละคนเลย  :004:

ออฟไลน์ gallery

• *
เคยลองแล้ว ไม่ตรงปกระดับ คนละคนเลย  :004:

โซนไหนครับ จะได้ระวังไว้