ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลังแก้มป่อง บ้านดอกไม้ ฟินฟีลแฟนสุด ก่อนล็อคดาวน์  (อ่าน 1257 ครั้ง)

ออฟไลน์ SexAddict

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ก่อนจะล็อคดาวน์ คิดถึงน้องแก้มป่องคนสวยบ้านดอกไม้ หมวย ขาว แท้ทั้งตัว เลยจัดคอร์สสุดซอยไปเลย สินสอด 3xxx

น้องหน้าสวย เดินห้างมีต้องหันมอง เจอข้างนอกสไตล์นี้มีหยิ่งใส่แน่ แต่พอเข้าห้อง นี่เหมือนได้น้องเป็นแฟนเลยครับ ได้หมดครับแก้ว 3 ประการ จูบฟินกันตั้งแต่ตอนอาบน้ำ ร้องเพลงสดๆ แบบออโต้

น้องเป็นคนที่ถ้าอารมณ์ติดแล้วไหลเตลิดมาก แต่ต่างกรรมต่างวาระนะครับ พยายามน่ารักกับน้องเข้าไว้ แล้วปล่อยให้ฟีลไหลตามธรรมชาติ ลุ้นมีทอนไส้แตกได้เลย

หลังล็อคดาวน์ มีกลับไปซ้ำแน่นอนครับคนนี้

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
จัดว่าแจ่มครับ  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม