ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เหงา ไม่เศร้า เ--า น้องเจนฟินดีคับ ตัวเล็กสเป็คใคร ส่งการบ้านสุดเด็ดโปรสุดซอย  (อ่าน 4385 ครั้ง)

ออฟไลน์ oppkuza

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
น้องเจน ทิวลิปเมืองทอง ,ส่องโปรสุดซอยจากในทวิตเตอร์ ห๊าาา 15บาทรวมฟูลออฟชั่น
ทีเด็ดจริงรีบบึ่งไปที่ร้าน  เจอน้องนั่งอยู่ 6 คน อายนิดๆ จิ้มน้องเจนตัวเล็กขาว น้องยิ้มรับเหมือนรู้กัน
หน้าตาน่ารัก ขาวใสเลยขาวโอโม่มากๆ

น้องมารับก็ยิ้มแย้มแจ่มใสเอามากๆชอบเลยครับ
ขึ้นห้องน้องชวนคุยเก่งช่างคุย อาบน้ำดีบอดี้เสียวไป1รอบ

ล้างตัวมาต่อที่เตียง น้องช่วยเช็ดตัวให้แล้วบอกเราว่านวดตัวกันคะ จากนนั้นน้องก็เริ่มนวดสักพักน้องลงน้ำมันผ่อนคลายดีนะน้องตั้งใจนวดครับ

น้องชวนต่อรอบสองเราบอกน้องลองดูนะไม่เสร็จผมก็ไม่ซีเรียส น้องงัดมาทุกอย่างเลยครับเพื่อให้ผมเสร็จน้องก็ตามใจดีผมจะดูดจะสำรวจถ่ำน้องก็ไม่ว่าสักคำ

มีแต่เสียงครางมาเป็นระยะๆ สรุปเสร็จเอานาทีสุดท้ายเกือบไม่ทันสบายตัวไปแหละครับท่าน คนไหนเครียดงานเหงาอยู่กับน้องเจนไม่เหงาแน่นอนครับ

น้องนิสัยดี เป็นกันเอง คุยกันถูกคอน้องตั้งใจทำงาน แนะนำเลยครับ

หารูปจากทวิตใส่มาเผื่อตามครับ