ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาหน่อย เค้าว่ากันเปย์ดีงานดียกซดครึ่ง ชม.นางงาม Arena น้องขวัญใจ  (อ่าน 989 ครั้ง)

ออฟไลน์ Add smll

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
จมูกโด่ง ตาคม หุ่นดีเสียงหวานคุยเพราะด้วย นางงามเวทีประกวดใหน
อยากรู้คงต้องมาถามน้องดูเอานะจะออกสื่อก็เกรงใจ น้องเอาใจเก่งมาก
นอกจากงานอาบน้ำที่ละเมียดลำไมใจเย็นไม่รีบร้อนแล้วยังเช็ดตัวให้แห้ง
สนิทเสร็จสับ ทำความสะอาดบ้วนปากสดชื่นจริงๆผมก็หอมน้องก็หอมเรา
เนื้อตัวสะอาดมากหอมฟรุ้งกอดกันตัวติดเลย น้องน่ารักนะ หวานๆหน้าตา
เริ่มเอามือเข้าล้วงสอดแทรกไปในใต้ผ้าขนหนูแล้วใช้มือคลึงจับจิ๊มิน้องแล้ว
จับคลึงจับนวดที่โคกอันนูนแน่น แล้วเอามือขึ้นมาดึงผ้าออกให้หมดน้องเอง
ก็ใช้มือล้วงเข้ามาใต้ผ้าขนหนูของผมเหมือนกันจับคลึงของผมอย่าแผ่วเบา
แล้วผมเสียวอ่ะครับของผมมันก็ตั้งลำขึ้นโด่เป็นตอแข็งใหญ่เลยทีนี่เราหันหน้า
แล้วบิ้วกันบิ้วกันอย่างสุดเสียวดูดนมเลียจุกสลับผลัดเปลี่ยนกันทำแล้วผมก็มุด
ดำไปใต้ท้องน้อยของน้องใช้ลิ้นแหวกผืนป่าน้อยๆที่มีหญ้าปิดเพียงเบาๆ ผมใช้
ลิ้นของผมนี่และทำการแตะเลียเลียดูด ผมขอเคลียบรรจงเลียอยู่อย่างนั้นสักพัก
มันเพลินลิ้นแซ่บอร่อยเลียแล้วมันได้อารมณ์จริงๆก็เห็นน้องไม่ขัดข้องอะไรก็ยาว
ไปหน่อยซดจนน้องเสร็จเลยครับ ตอนน้องเสร็จแล้วน้องร้องนี่มันเรียกเร้าความ
คึกคะนองในตัวผมอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ อยากปะทะมากตอนนั้นน้องเริ่มบิ้วให้
ผมต่อบิ้วได้สุดโคน เมื่อรัดกันก็มันส์สุดติ่งอยากซดอีกครั้ง ไว้ครั้งหน้าได้เจอกัน