ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ เปิดประสบการณ์รัก outdoor งานดีที่สุดตั้งแต่เที่ยวมา จอดรถกับน้อง ขวัญใจ Arena ++  (อ่าน 9162 ครั้ง)

ออฟไลน์ montre4

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
เอาท์ดอร์ฟินเลยครับ

ออฟไลน์ ⛩Dark🥷🏼Ninja⛩

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 48
เอาท์ดอร์ฟินเลยครับ

จัดเอาท์ดอร์  แต่แตกจากดอร์ครับ อิอิ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
สรุปการบ้าน น้องขวัญใจ อารีน่า พระราม 2

“หลายปีที่ผ่านมา ผมพลาดอะไรดีๆแบบน้องไปได้ยังไง”

• *
สืบเนื่องจาก กระทู้ก่อนหน้านี่ที่นินจาตัดสินใจกลับเข้าสู่วงการ นกป อีกครั้ง

พอได้เริ่มหวนคืนวงการ นินจาน้อยมันก็ระริกระรี้มาก หาที่ทำงานใหญ่เลย

ลำบากเราต้องดิ้นรนหาที่ให้ปลดปล่อย

ตัดสินใจ ติดต่อร้านที่คุ้นเคย ที่ขึ้นชื่อเรื่องการคัดคุณภาพน้องๆ ร้านอารีน่าแถวพระราม 2

ไกลหน่อยแต่ก็ต้องยอมล่ะ งานนี้

ติดต่อ PR สอบถามพบว่าน้องขวัญใจ คนดัง มีดีกรี คิวว่าง เราก็ตกลงจองคิวเรียบร้อย

ถึงร้าน เจอป๋าเจ้าของร้าน เจรจากันเล็กน้อยเพราะนินจาสับสนเรื่องค่ารอบ เกือบไม่ได้ขึ้นแล้วเรา

โชคดีป๋าจองห้อง VIP outdoor ให้ ถือว่าเป็นบุญของผมจริงๆครับรอบนี้

ออฟไลน์ Zsex

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 0
นอ้งให้ทาสีได้ไหมครับ :032:

• *
นางเอกของผมวันนี้ครับ

ได้เจอตัวจริงตะลึงเลยครับ

ยังกะอ๋อมสกาวใจ พิ้งกี้สาวิกา ปนๆกัน  บางมุมก็คล้าย นาเดีย

สมแล้วกับที่มีตำแหน่งการันตีครับ

นินจาไม่ลังเล รีบจูงมือน้องเข้าห้องเลยครับ อิอิ

• *
นอ้งให้ทาสีได้ไหมครับ :032:

โอ้ว ผมพลาด ไม่ได้ลองครับผม

แต่จูบปากแลกลิ้นสุดยอดจริงครับ

• *
พอถึงห้อง ทำความรู้จักคุ้นเลยกัน มี ice-braking เล็กๆ

น้องสบายๆ น่ารัก เป็นกันเอง ตามใจทุกอย่างครับ

นินจาขอเก็บภาพเล็กๆน้อยๆ น้องก็ช่วยเต็มที่ อิอิ

• *
เดี๋ยวผมมาต่อนะครับผม มีงานเข้า

คิดว่าจบได้วันนี้แน่นอนครับผม

• *
นินจา : น้อง sexy มากเลยครับ พี่ถ่ายแบบถอดได้มั้ยครับ

น้อง : จะดีเหรอคะพี่