ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องการบริการของน้องๆกับค่าทิปคับ  (อ่าน 2919 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
คือถ้าน้องเปย์สดให้โดยที่ไม่ได้คุยหรือตกลงกันก่อน ควรให้ทิปน้องเท่าไหร่คับ **ปล คือก่อนขึ้นกับงานกับน้อง Pr บอกน้องไม่เปย์สด แต่พอขึ้นกับน้อง น้องเปย์สดให้เฉยเลย ผมอึ้งนิดนึงเพราะน้องสวยมาก จนผมไม่คาดหวังว่าน้องจะเปย์ให้ หรือ Pr จำชื่อน้องผิดคนแล้วบอกลิมิตงานผิดผมก็ไม่แน่ใจ มีใครเคยเจอแบบนี้ไหมคับ  :048:

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: สงสัยเรื่องการบริการของน้องๆกับค่าทิปคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2021, 06:16:46 PM »
ถ้าคอร์สไม่มีอม แล้วน้องอมให้ก็ทิปไป 3-500

ถ้าเป็นแบบที่เล่ามาก็ไม่ทิปฮะ เพราะอมสดถือเป็นบริการปกติในคอร์สที่รวมอม

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: สงสัยเรื่องการบริการของน้องๆกับค่าทิปคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2021, 06:18:39 PM »
3-500 จะเกินกว่าก็ได้

ออฟไลน์ Damaruzaza

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2021, 07:05:26 PM »
หลังไมค์ลายแทงให้ทีครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2021, 09:01:01 PM »
น้องสวยมากเปสดมีเยอะแยะครับไม่เห็นต้องตามหาเลย บางคนเป็นเน็ตไอดอลมีคนกดไลค์รูปเดียวเป็นหมื่นยังเลียไข่เปสดทาสีได้เลย  เป็นเรื่องปกติมากๆไม่เห็นจะน่าแปลกตรงไหน

เป็นผมผมไม่ทิปเลย  ก็รู้อยู่แล้วว่าพีอามันมั่ว

และอีกเรื่องที่อยากจะเตือน เวลาน้องทำอะไรที่เหนือความคาดหมายของคุณ อย่าคิดเองเออเองว่าน้องหลงคุณ เปล่าเลย น้องบางคนฉลาดมากรู้ว่าทำยังไงลูกค้าถึงจะหลงหัวปักหัวปำ พอหลอกเงินคุณได้น้องก็กลับไปนอนกกกับผัวตัวเอง เอาเงินที่คุณทิปเอาไปเปผัวตัวเอง  แค่มาเตือนว่าคุณกับน้องมันคนละระดับกัน  อย่าหลงไปเปเยอะๆหวังมัดใจน้องอะไรทั้งนั้น น้องส่วนมากมีผัวทุกคนครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ loveslaver

• *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2021, 11:18:00 PM »
ขอนอกประเด็นนะครับ
ไม่ใช่ว่าจะจับผิดอะไรคุณ conanman นะครับ
แต่เห็นคุณ conanman เคยกล่าวไว้ว่าจะเลิกเที่ยว กลัวติดเชื้อโควิด กลัวปอดไม่เหมือนเดิม ลบไลน์ร้านออก อยากใช้ชีวิตเริ่มใหม่กับใครคนหนึ่งซึ่งเกิดวันเดียวกันกับคุณ
แต่ที่คุณโพสต์ "ไม่ต้องมาถามผมนะผมไม่บอกจะเก็บไว้กินคนเดียว เพิ่งไปเจอกันวันอาทิตย์ที่ผ่านมา" ก็แสดงว่า คุณกลับมาเที่ยวแล้ว
คุณไม่กลัวโควิดแล้วหรือครับ?
ผมยังคิดว่า คุณต้องเลิกเที่ยวถาวรแล้วแน่ ๆ เลย

ก่อนหน้านี้ คุณก็เคยบอกว่า จะไม่เข้ามาเว็บนี้อีก แต่คุณก็กลับเข้ามา
ผมเลยงงกับคุณครับ เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา
แต่ก็เอาเถอะ เป็นสีสันของเว็บครับ
ผมเองก็ไม่ได้อะไรกับคุณนะ
แต่ งงและมึน ที่คุณเคยลั่นวาจาไว้ แต่เปลี่ยนแปลงในภายหลังครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2021, 07:55:39 AM »
ทุกอย่างมันเปลี่ยนไปเพราะใครบางคนไม่เหมือนเดิมและไปมีคนอื่นครับ  ทุกวันนี้ผมอยากแต่งงานนะไม่ใช่ไม่อยาก  ถ้าผมแต่งงานผมจะเลิกเที่ยวตลอดชีวิตเพราะผมเกลียดพวกที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยว  เกลียดมาก

และที่ผมกลับมาที่นี่เพราะที่นี่ไม่เคยมีคนแบบผม  คนที่คอยด่าคอยเตือนพวกที่ชอบเอาเปรียบน้อง คิดว่าน้องเป็นตุ๊กตาอยากจะทำอะไรก็ทำ  พวกที่เห็นการแตกหน้าเป็นเรื่องปกติ  อยากจะแตกกี่น้ำก็ได้ไม่ต้องทิป  ผมรู้จักเด็กทำงานวงการนี้มาเยอะมาก รู้ว่าชีวิตแต่ละคนมันเลวร้ายมาก  ไม่มีใครอยากมาทำอาชีพนี้  ผมเห็นใจเด็กทุกคนที่ทำอาชีพนี้  และที่สำคัญผมจะคอยเตือนไม่ให้ใครมาหลงเด็กเปเด็กแบบไม่ลืมหูลืมตา  ผมผ่านทุกรูปแบบในวงการนี้มาแล้วผมถึงคอยแนะนำคนอื่นได้  หลังไมผมก็ช่วยคนอื่นมาเยอะแต่ผมไม่ชอบโชว์  ผมไม่ได้เก่งกว่าใครแต่ผมรู้ทุกอย่างรู้จักทุกร้านมากกว่าและผมชอบช่วยคนและนี่เป็นวิธีช่วยคนที่ผมพอจะทำได้

มีคนรักก็ต้องมีคนเกลียด ขนาดอั้มสวยนิสัยดียังมีคนเกลียดเลย  ใครไม่ชอบเราก็ปล่อยผ่านไป แค่รู้ตัวว่าเรากำลังทำอยู่ก็พอ

ขอบคุณนะครับที่คอยติดตามผม เป็น FC ผมเหรอครับ จบนะครับ

ถ้ามันไม่จบเพราะลึกๆคุณมันคนจำพวกที่ไม่ชอบผม  ผมไม่เอาคนจำพวกนี้มาใส่ใจอยู่แล้ว  เงินเดือนผมก็พอๆกับคุณแต่ผมมีวิธีหาเงินให้มีเงินทุกวัน 
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2021, 09:29:50 AM »
คือถ้าน้องเปย์สดให้โดยที่ไม่ได้คุยหรือตกลงกันก่อน ควรให้ทิปน้องเท่าไหร่คับ **ปล คือก่อนขึ้นกับงานกับน้อง Pr บอกน้องไม่เปย์สด แต่พอขึ้นกับน้อง น้องเปย์สดให้เฉยเลย ผมอึ้งนิดนึงเพราะน้องสวยมาก จนผมไม่คาดหวังว่าน้องจะเปย์ให้ หรือ Pr จำชื่อน้องผิดคนแล้วบอกลิมิตงานผิดผมก็ไม่แน่ใจ มีใครเคยเจอแบบนี้ไหมคับ  :048:

การทิป คือ สิ่งที่คุณอยากให้ ไม่มี มาตรฐานอะไรในการทิป

คุณพอใจ อยากจะทิป ก้อได้  หรือไม่ทิปก้อได้

ผมเองขึึ้นน้องมา มีทั้ง ทิป และไม่ทิป  อยู่ที่เราเลยครับ

แต่สิ่งนึง อย่างคุณโคนันบอก อย่าเอาเปรียบน้องแบบเกินเลยไปนัก

เอาในสิ่งที่น้องทำแล้วอยู่ในขีดที่น้องสามารถทำให้เราได้เป็นดี
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2021, 09:53:35 AM »
ขอบคุณข้อมูลของทุกท่านนะคับ ที่เข้ามาตอบ ถึงแม้ว่าทัศนคติหรือมุมมองอาจจะแตกต่างกันบ้าง แต่อย่าแตกแยกกันเลยนะคับ 

ออฟไลน์ loveslaver

• *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2021, 11:47:39 AM »
ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยที่นอกประเด็นนะครับ
ผมไม่ใช่แฟนคลับของคุณ conanman นะครับ
แต่อย่างที่บอก ผมแค่มึนงงกับคุณ  คุณลั่นวาจา พิมพ์อะไรไว้ ดูหนักแน่นจริงจังดี  แต่สุดท้ายคุณก็ไม่ทำตามที่เคยพูดเคยพิมพ์ไว้   กลายเป็นย้อนแย้ง   
เพราะตอนแรกผมคิดว่า  คุณน่าจะเป็นคนที่หนักแน่น  คำไหนคำนั้น   จริงจังกับชีวิต  ก็เลยผิดหวังกับคุณครับ

อย่างไม่กี่เดือนมานี้  คุณเตือนคนอื่นเรื่องไม่ควรเที่ยวช่วงโควิด  ฉีดวัคซีนครบสองเข็มแล้วไปเที่ยวก็ยังติดได้  บอกคนอื่นว่าอาจจะเอาโรคกลับไปแพร่ให้คนในครอบครัว คนที่บ้าน   ควรจะรักตัวเองและคนรอบข้าง    ยกเอากรณีเพื่อนคุณที่ตายมาด้วย   
ผมอ่านแล้ว ผมยังไม่กล้าเที่ยวเลย  ตั้งแต่ มี.ค. 64 ผมยังไม่ไปเที่ยวที่ไหนเลย

คุณบอกจะเลิกเที่ยวตลอดชีวิต  กลัวปอดไม่เหมือนเดิม    ฉีดวัคซีนก็ติดโควิดได้
ตอนแรกที่ผมอ่าน  ผมยังยินดีกับคุณ conanman ในใจเลยว่า  เลิกจากวงจรนี้ได้แล้ว  และคงอิ่มตัวเพราะผ่านมาเยอะ
แต่สุดท้ายคุณก็กลับมาเที่ยวเสียเอง  ไป chic club ตรงนาคนิวาสก็มี ไป
ผมก็มึนกับคุณครับ 

แต่ก็ช่างเถอะ   ผมเองก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรนะ  สำหรับผม    คุณ conanman เหมือนสีสันของเว็บครับ
อ่าน comment ของคุณก็สนุกดีครับ  ผมยังอิจฉาคุณ conanman  เลย  ได้เที่ยวบ่อย ๆ เจอน้องสวย ๆ เยอะ 
ผมมันรายได้น้อยครับ  นาน ๆ เที่ยวที  เที่ยวแต่ราคาถูก ๆ  พันกว่าบาท นาน ๆ จะเที่ยวเกินสองพันบาท
ร้านที่คุณไป หลายร้านผมยังไม่เคยไปเลย เพราะสู้ราคาไม่ไหว
พอโควิดระบาดหนักตั้งแต่ มี.ค. 64 ตอนนี้ยังไม่ไปเที่ยวที่ไหนเลย  กลัวโรคครับ