ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช่เว็บfiwfansบ้างไม๊ครับ ดีหรือไม่ดีครับ เเนะนำพมหน่อยครับ  (อ่าน 150804 ครั้ง)

ออฟไลน์ R U NOI ROI NAM

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
หลังหลังมาเงินพมไม่ค่อยเยอะอะครับ  :004: จะมาเที่ยวร้านนวดกระปู๋ราคาก็เเพงไปพอเปรียบเทียบกับ fiwfan พี่พี่พอมีน้องคนไหนดีดีเเนะนำหน่อยไม๊ครับในเว็ปfiwfansอะครับ
พมอยากได้น้องผิวขาวขาวหุ่นดีดีหน่อยอะครับ คือพมดูน้องเเต่หละคนพมก็ว่ายังไงรูปก็ไม่น่าจะตรงปกเเน่เเน่เลย พอไปอ่านcomment ก็มีเเต่คนบอกว่าดรอปปกครับ
พมเลยยังไม่กล้าไปใช่บริการครับ เเต่ว่า "ราคา" มันถูกกว่าร้านนวดกระปู๋เยอะเลยอะครับ พอดีพมไม่ค่อยมีเงินช่วงนี้เลยอยากประหยัดหน่อย
พี่พี่ท่านใดพอเเนะนำเด็กน้อยขี้เงี่ยนเเบบพมหน่อยได้ไม๊ครับ5555
  :026: :026:

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
ข้อดีคือราคาย่อมเยา ข้อเสียคือดูตัวจริงไม่ได้ ส่วนตัวผมว่า ดรอปกว่ารูปทุกคนครับความดรอปเคยเจอตั้งแต่ 10-60%  ส่วนเรื่องบริการของน้องเชื่อการบ้านได้ครับ ไม่ค่อยหลอก

ออฟไลน์ ท่อนไม้

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 18
ลุยได้จ้าหาที่ใกล้บ้านครับ รูปส่วนมากใช้แอบจ้าอ่านรีวิวแล้วก็ลุยเลยจ้า คิดเสียว่าราคาแค่นี้ไม่ตรงปกบ้างก็คุ้มจ้า.. :032: :044: :044:

ออฟไลน์ undertaker89

• *
ราคาเริ่มที่พันต้นๆเอง ได้เสียบแล้วถือว่าโอเคอยู่ครับ
น้องหลายคนที่เจอ ก็โอเคสมราคานะ คือไม่ได้แย่แบบที่รับไม่ได้
บางคนสวยเลยนะ ฟลุ๊คเจอช้างเผือกก็มี

ส่วนใหญ่รูปที่ลง ใบหน้าอาจมีแต่งบ้าง แต่หุ่นมักจะค่อนข้างตามปกอยู่นะ คือถ้าเอาแค่ นม ตูด รูปร่าง หน้าตาพอใช้ ปานกลางจนถึงหน้าตาดี มีให้เลือกเยอะอยู่นะ รีวิวที่ลงก็ค่อนข้างตรง

เศรษฐกิจแบบนี้ บางทีก็ต้องประหยัด ให้ไปกระปู๋อย่างเดียวก็ไม่ไหว เหมือนกินข้าวอ่ะ บางมื้ออาจจะจัดภัตตาคารหรู แต่บางมื้อ กินตามสั่งบ้างก็ได้ เพราะสุดท้ายก็อิ่มเหมือนกัน  :032:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
คือขอตอบหน่อยนะ

รู้สึกหมั่นไส้บางค่าย

เอาค่ายดีก่อนนะ  YD คือค่ายไซไลน์ที่ดีที่สุด  เด็ก เยอะ ที่สุด  ที่สำคัญคือแอดมินมีความเป็นมืออาชีพ  ใจเย็น แก้ปัญหาโดยยึดถือลูกค้าเป็นสำคัญ

ค่ายที่แย่ที่สุดคือ Hyun-A House เอาเด็กมาเป็นแอดมิน  มันนึกจะไม่พอใจใครมันก็ไม่อัพมันซะเลยว่าวันนี้ใครมาบ้าง มันบอกไม่มีอารมณ์ ไม่ได้ไม่พอใจผมหรอกนะ  เด็กก็น้อย  ลูกค้าก็แย่งกันวนๆอยู่แค่นั้น  จะจองเด็กใหม่รอบแรกไม่เคยได้มันบอกว่าล็อคให้ลูกค้าประจำแล้ว  ตัดสินปัญหาด้วยอารมตัวเองล้วนๆ  มีคนบอกว่าน้องบางคนเป็นกระเทย  มันก็ด่ากราดทุกคน บอกว่าใครไม่เชื่อก็ไม่ต้องจอง  วันๆกระทู้ไม่มีอะไรหรอก  อัพเด็ก การบ้านอะไรไม่เคยมี ลูกค้าประจำสงสัยมันไม่มีเงิน มันเลยจีบแอดมินไปเรื่อย  โคตรรบกวนคนอื่นเป็นหลักพันที่เค้ารู้สึกรำคาญพวกนี้มาก แต่บางคนไม่กล้าว่าเดี๋ยวแอดมินมันด่าแล้วลามมาบล็อคอีก  มีกฎข้อไหนที่ห้ามวิพาควิจารณ์แอดมิน 

คิดว่าลูกค้าคนสำคัญคนนั้นคงเอาไปฟ้องแอดมินอีก  ผมเล่าทุกอย่างคือเรื่องจริงทุกเรื่อง  รู้สึกจริงๆ  คือใครไม่เชื่อลองเข้ากลุ่มนี้ดูนะ  ดูจำนวนเด็ก ลองจองรอบแรกเด็กใหม่ดู  ลองดูเวลาลูกค้ามีปัญหาแล้วมันแก้ยังไง  ลองดูว่าวันๆโพสแต่จีบกันอยู่ได้จริงมั้ย

คงคิดว่าค่ายตัวเองดีสุด  ลูกค้าต้องยอมทุกอย่าง  ห้ามต่อว่าแอดมิน  แล้วที่ผมว่ามันถูกมั้ย  คำว่าไม่มีอารมณ์เคยพูดมั้ย  ค่ายอื่นมีเยอะแยะ  ร้านกะปู๋มีเป็นร้อย  คนเที่ยวเค้ามีทางเลือกเยอะแยะ  เอาตรงๆนะเสียดายดาวนี่คนเดียว  ทั้งค่ายนี้มีดีแค่คนเดียว  น้องเค้าไม่ได้ผิดอะไรนะ  แอดมินบางคนก็ไม่ผิด  ผิดที่แอดมินเด็กคนเดียว  มันมีอยู่คนเดียวที่เหมือนเมนไม่มาเลยชอบเหวี่ยงใส่ลูกค้าทุกคน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ R U NOI ROI NAM

• *
คือขอตอบหน่อยนะ

รู้สึกหมั่นไส้บางค่าย

เอาค่ายดีก่อนนะ  YD คือค่ายไซไลน์ที่ดีที่สุด  เด็ก เยอะ ที่สุด  ที่สำคัญคือแอดมินมีความเป็นมืออาชีพ  ใจเย็น แก้ปัญหาโดยยึดถือลูกค้าเป็นสำคัญ

ค่ายที่แย่ที่สุดคือ Hyun-A House เอาเด็กมาเป็นแอดมิน  มันนึกจะไม่พอใจใครมันก็ไม่อัพมันซะเลยว่าวันนี้ใครมาบ้าง มันบอกไม่มีอารมณ์ ไม่ได้ไม่พอใจผมหรอกนะ  เด็กก็น้อย  ลูกค้าก็แย่งกันวนๆอยู่แค่นั้น  จะจองเด็กใหม่รอบแรกไม่เคยได้มันบอกว่าล็อคให้ลูกค้าประจำแล้ว  ตัดสินปัญหาด้วยอารมตัวเองล้วนๆ  มีคนบอกว่าน้องบางคนเป็นกระเทย  มันก็ด่ากราดทุกคน บอกว่าใครไม่เชื่อก็ไม่ต้องจอง  วันๆกระทู้ไม่มีอะไรหรอก  อัพเด็ก การบ้านอะไรไม่เคยมี ลูกค้าประจำสงสัยมันไม่มีเงิน มันเลยจีบแอดมินไปเรื่อย  โคตรรบกวนคนอื่นเป็นหลักพันที่เค้ารู้สึกรำคาญพวกนี้มาก แต่บางคนไม่กล้าว่าเดี๋ยวแอดมินมันด่าแล้วลามมาบล็อคอีก  มีกฎข้อไหนที่ห้ามวิพาควิจารณ์แอดมิน 

คิดว่าลูกค้าคนสำคัญคนนั้นคงเอาไปฟ้องแอดมินอีก  ผมเล่าทุกอย่างคือเรื่องจริงทุกเรื่อง  รู้สึกจริงๆ  คือใครไม่เชื่อลองเข้ากลุ่มนี้ดูนะ  ดูจำนวนเด็ก ลองจองรอบแรกเด็กใหม่ดู  ลองดูเวลาลูกค้ามีปัญหาแล้วมันแก้ยังไง  ลองดูว่าวันๆโพสแต่จีบกันอยู่ได้จริงมั้ย

คงคิดว่าค่ายตัวเองดีสุด  ลูกค้าต้องยอมทุกอย่าง  ห้ามต่อว่าแอดมิน  แล้วที่ผมว่ามันถูกมั้ย  คำว่าไม่มีอารมณ์เคยพูดมั้ย  ค่ายอื่นมีเยอะแยะ  ร้านกะปู๋มีเป็นร้อย  คนเที่ยวเค้ามีทางเลือกเยอะแยะ  เอาตรงๆนะเสียดายดาวนี่คนเดียว  ทั้งค่ายนี้มีดีแค่คนเดียว  น้องเค้าไม่ได้ผิดอะไรนะ  แอดมินบางคนก็ไม่ผิด  ผิดที่แอดมินเด็กคนเดียว  มันมีอยู่คนเดียวที่เหมือนเมนไม่มาเลยชอบเหวี่ยงใส่ลูกค้าทุกคน

พี่พอมีน้องดีดีเเนะนำให้พมหน่อยได้ไม๊ครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
มันไม่ตรงปกทั้งหน้าหรือหุ่น และทั้งหน้าทั้งหุ่น ที่ลงก็ทำไม่ได้ครบทุกอย่าง ต้องลุ้นเอาตั้งแต่เปิดประตู ถ้าไม่ตรงปกมากๆ ก็แคนเซิลไปเลย

ถ้าเอาแค่เสียบน้ำแตก ไม่สนหน้าตาสนหุ่น ก็คงพอได้

ออฟไลน์ นำ้ตาปีศาจ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 9
การบ้าน เอเยนเขียนเองก็เยอะครับ เคยเจอมาแล้ว การบ้านที่อ่านกับของจริง บริการคนละเรื่อง  ราคาถูกต้องทำใจครับ

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
เคยไปลอง 2-3 ครั้งครับ รีวิวตามประสบการณ์นะครับ
ข้อดี
1.ราคาถูก

ข้อเสีย
1.ผ้าปูเปลี่ยนแค่วันละครั้งเพราะฉะนั้นทำใจเรื่องความสะอาด
2.น้องได้ค่าตัวน้อย เพราะฉะนั้น วันนึงทำรอบค่อนข้างเยอะงานอาจไม่สุด สำหรับสายจัดเต็ม
3.ทำให้เราก็ไม่กล้าจัดเต็มกะน้องเหมือนกันเพราะ บางคนไม่อาบน้ำกะเรา เราก็ไม่รู้ว่าความสะอาดน้องขนาดไหน
4.มันนี่ทอล์คค่อนข้างเยอะ ยังไม่เริ่มงานเลยถามแล้วพี่จะติ๊บหนูเท่าไหร่

ส่วนตัว ถ้าไม่คิดมาก ไปเสียบอย่างเดียวได้อยู่ครับ ถูกดี (เพราะไม่กล้าลงลื้นจริง ๆ แลกลื้นบางคนก็ได้อยู่)
แต่ผมมันสายจัดเต็ม ไปร้านมันสุดกว่าครับ

ออฟไลน์ balen

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 18
อ่านแล้ว น่ากลัวมากครับ