ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องให้ทาสี แต่ไม่ให้สอดนิ้ว  (อ่าน 1987 ครั้ง)

ออนไลน์ bvo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: น้องให้ทาสี แต่ไม่ให้สอดนิ้ว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 27, 2024, 09:49:07 AM »
มาช่วยตอบครับ
1. อย่างที่หล่ายท่านบอกครับว่าชีวิตจริงมันไม่เหมือนหนังโป๊ไปทั้งหมด นิ้วมีกระดูกมีเล็บ มันไม่เหมือนเอ็น ครับ ทำให้เจ็บได้
2. น้องบางคนทาสียังไม่ยอมเลยครับ เป็นเรื่องของสุขภาพที่ตรงนั่น คืออาจจะติดเชื้อได้ ตัวเราเองก็เช่นกัน ถ้าอยากฝึกซ้อมให้มีประสบการณ์ก็ต้องเลือกหน่อย เข้าใจได้ว่าถ้าเจอน้อง ๆ น่ารัก บางคนยังอายุไม่มาก ของปิดสนิทมันมีอารมณ์ทนไม่ไหวต้องทาสีแล้วละ ก็ขอน้องเขาก่อน เน้นแค่เม็ด รูฉี่ ช่องคลอด และรอบ ๆ พอ ไม่ต้องไปแหวก หรือเอานิ้วแหย่ แค่นี้น้องที่ใหม่ ๆ หน่อยก็ฟินจิ๊กหัวเราแล้ว
3. ถ้ามาเที่ยวแนะนำให้นึกถึงตนเองพอครับ เราเสียว เราเสร็จ พอ . . . น้องไม่ใช่แฟน ไม่ใช่กิ๊ก เขาไม่ได้ต้องการเสร็จ ไม่ได้อยากมีเซ็กส์ เขาทำงานของเขา เราไม่ต้องไปทำแบบนั่นก็ได้ เว้นแต่มีอารมณ์ อยากทำ เราควร แค่เสียวและเสร็จของเราไป ไม่ไปงอแงเอาแต่ใจ น้องจะ happy และรู้สึกขอบคุณเรามากกว่าครับ