ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำน้อง moon lake หน่อยครับ  (อ่าน 1035 ครั้ง)

ออฟไลน์ ่่jamejame2003

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
แนะนำน้อง moon lake หน่อยครับ
« เมื่อ: มกราคม 11, 2024, 10:35:37 AM »
วันจันทร์ว่าจไปงาน เฟอร์นิเจอร์ แล้วไปร้าน moon lake มีน้องๆแนะนำไหมครับ หรือ มีร้านใกล้ๆแนะนำหน่อยครับ

ออนไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
Re: แนะนำน้อง moon lake หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2024, 12:53:07 PM »
น้องไหม
น้องมด

ครับ
止めは躊躇わず

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: แนะนำน้อง moon lake หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2024, 05:48:16 PM »
เป้ย , โอ๋ , ฟาง , แอล

นะจ๊ะ ชาวโลก
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ zodiac12

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2024, 07:10:18 PM »
ชอบบู๊ๆ   โอ๋ แอล มด แจม ฝ้าย ซีเกมส์ ไหม
ชอบเด็กๆตัวเล็กๆน่ารักๆ  คิตตี้ การ์ฟิว เฟรนลี่ ข้าวตัง
ชอบขาวๆ  เป้ย ออร่า
ชอบสวยๆ  เบนซ์ ฟอร์จูน

ช่วงนี้ไม่ค่อยเข้าแต่งานดี  แหวน  เมษา  เนเน่