ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Fiwfan เปลี่ยนชื่อเว็ปใหม่แล้วนะ เป็น fiwfans.io เผื่อใครยังไม่รู้  (อ่าน 25568 ครั้ง)

ออฟไลน์ bicycle

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 517
  • จักรยานสุดหื่น..
มีมาม่าวะ :032:
ฺB I C Y C L E

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
เฮ้อ  นี่มัน ktv สิงคโปร์ เข้าใจมั้ย

ผมว่า ktv ทั้งโลกต้องเอาได้มั้ย  ตอบได้หรือยัง

ผมไม่มาเสียเวลากับคนแบบนี้หรอกนะ  โดนเมียด่าอยากมาระบายที่นี่ก็ตามสบายเลยนะ

พอบอกว่าประเทศอื่นต้องเอาได้ทุกประเทศมั้ยก็ไม่ตอบ  แถไปเรื่องอื่น  คงลืมดูว่าผมบอกว่าสิงคโปร์  คุณเริ่มก่อนนะว่าไปทุกทีเอาได้ทุกที  ผมก็เลยถามว่าคุณไปเที่ยวแถวไหนมา  บอกว่าเคยทำประโยชน์ให้ใครบ้างมั้ยก็ไม่ตอบ

ไม่ต้องมาเชียร์นะ  ที่ผ่านมาปกติผมก็ไม่เคยโต้ตอบอยู่   หมาเห่าก็ปล่อยให้มันเห่าไป  สบายใจมันก็เลิกเห่าเอง

และท่านที่ชอบการมีมารยาท บอร์ดนี้ไม่ใช่ที่ๆจะมานั่งด่านั่งเถียงกัน  ถ้ายังไม่หยุดถ้ายังไม่จบถ้ายังตอบไม่ตรงคำถาม  ใครกันแน่ที่ไม่มีมารยาท

ตามสบาย  ผมไม่เข้ามาอ่านแล้ว
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Like 2 B

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 68
เฮ้อ  นี่มัน ktv สิงคโปร์ เข้าใจมั้ย

ผมว่า ktv ทั้งโลกต้องเอาได้มั้ย  ตอบได้หรือยัง

ผมไม่มาเสียเวลากับคนแบบนี้หรอกนะ  โดนเมียด่าอยากมาระบายที่นี่ก็ตามสบายเลยนะ

พอบอกว่าประเทศอื่นต้องเอาได้ทุกประเทศมั้ยก็ไม่ตอบ  แถไปเรื่องอื่น  คงลืมดูว่าผมบอกว่าสิงคโปร์  คุณเริ่มก่อนนะว่าไปทุกทีเอาได้ทุกที  ผมก็เลยถามว่าคุณไปเที่ยวแถวไหนมา  บอกว่าเคยทำประโยชน์ให้ใครบ้างมั้ยก็ไม่ตอบ

ไม่ต้องมาเชียร์นะ  ที่ผ่านมาปกติผมก็ไม่เคยโต้ตอบอยู่   หมาเห่าก็ปล่อยให้มันเห่าไป  สบายใจมันก็เลิกเห่าเอง

และท่านที่ชอบการมีมารยาท บอร์ดนี้ไม่ใช่ที่ๆจะมานั่งด่านั่งเถียงกัน  ถ้ายังไม่หยุดถ้ายังไม่จบถ้ายังตอบไม่ตรงคำถาม  ใครกันแน่ที่ไม่มีมารยาท

ตามสบาย  ผมไม่เข้ามาอ่านแล้ว

555555555 กบในกะลา เดกที่ทำงานในไทยบินไปฮ่องกงตอบมาละ ส่งไปเองได้หัวละ 5000-10K
 .งานคลับที่ฮ่องกงหลานกวยโฟง เป็นงานนั่งดริ้ง+เอนตเทนลูกค้า. ( แอบจบในห้องได้)

โลกคุณมันแคบวะ สบายใจจะเชื่อยังไงก็เชื่อไป คิดว่าถูกกๆๆๆ ตัวเองถูกๆๆ แล้วตัดจบหายไป
ถถถถถถถถถถถถถถ  บอกไม่เข้ามาอ่าน เด่วก็แอบอ่านอยู่ดี ถถถถถถถถ
พอมีคนเถียงด้วยหน่อยเงียบ  แล้วประเด็นของผมคือ คุณ เชื่อเด็กมากเกินไป แล้วมาอวดรู้สอนคนอื่น
พอเจอบิล2แสนเงียบกริบ ไม่แถต่อเลย  คนแบบคุณต้องเจอผมมาเล่นสนุกด้วยนี่แหละ สีสัน
เหรียญมี2ด้าน ถ้าคุณคือก้อย ผมจะเป็นหัว      ไม่ได้อิจฉา แต่ไม่ชอบ
ผมเกลียดหมาขี้เรื้อนแสดงว่าผมอิจฉามันเหรอ ตรรกะตลกวะ

"ผมก็เลยถามว่าคุณไปเที่ยวแถวไหนมา  บอกว่าเคยทำประโยชน์ให้ใครบ้างมั้ยก็ไม่ตอบ"

ทำไมต้องมาอวด ผมก็คุยหลังไมค์สมาชิคหลายคน

แล้วอีกอย่าง มารยาทที่ไปโปรโมททำตัวเด่นรู้ก่อนต้องเท่ห์เลิกเถอะ
ไร้มารยาท เสี่ยวจัดเลยครับเพ่ 

วันนึงคุณเปิดเวบแล้วมีสมาชิคคนอื่นหน้าด้านมาโปรโมทเวบเที่ยวคล้ายๆกันคุณจะสนับสนุนหรือไม่ละ
คิดเอาสมองมี ฉลาดมาก พ่อคาสโนวีนักรักปห่ง Pretty Spa

ออฟไลน์ Like 2 B

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 68
แปลใจ ทำไมยอดกด Like ขึ้นมาเป็น10
สงสัยมีคนหมั้นไส้ พ่อนักรักเยอะแต่ไม่อยากทะเลาะด้วยอะดิ

:032: :032: :032: :032: :032:
 :034: :034: :034: :034: :034:
 :048: :048: :048: :048: :048:
 :84: :84: :84: :84: :84: :84:
 :92: :92: :92: :92: :92: :92:

ออฟไลน์ จอมยุทธมุดถ้ำ

• *
  • Like: 2
เข็ดจิงเว็บนี้ ในรูปกับตัวจริงคนละเรื่องเลยครับ ใครอยากลองเชิญ
เปิดเข้าห้องไปวิ่งหนีแทบไม่ทัน ในรูปเจ้าหญิงตัวจริงเจ้าที่
ชั่วโมง1500 ได้จบก็จิง แต่เอาไม่ลง พูดเลย ให้ฟรียังต้องคิด

ออนไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
สรุปใครอยากรู้ข้อมูลเหล่านี้ว่ะ 5555

และจะบอกให้เอาบุญด้วย ค่าย YD ที่อวยๆเนี่ย มันค่ายทำนาบนหลังคน มีประเด็นสารพัด เด็กพากันหนีไม่อยากมาลงงาน พักหลังก็เลยหาเด็กจากโมอื่นมาลง หักหัวคิวอีกต่อ จนสุดท้ายไม่ไหวปิดไปละ คนเที่ยวเวปเค้ารู้กันหมดละ

แต่ที่มึงไม่รู้นี่ก็เพราะเค้าอยากปล่อยให้มึงเป็นไอ้โง่ และเข้าใจว่าตัวเองรู้ดีอยู่คนเดียว 55555

ออฟไลน์ hidetox

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
ใครหน่า บอกจะเลิกเล่นเวปนี้

ตั้งหลายครั้งละ เเต่ก็กลับมาโพสๆๆๆ เรื่อยๆๆๆ

:012:

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 393
เข็ดจิงเว็บนี้ ในรูปกับตัวจริงคนละเรื่องเลยครับ ใครอยากลองเชิญ
เปิดเข้าห้องไปวิ่งหนีแทบไม่ทัน ในรูปเจ้าหญิงตัวจริงเจ้าที่
ชั่วโมง1500 ได้จบก็จิง แต่เอาไม่ลง พูดเลย ให้ฟรียังต้องคิด

ยืนยันอีกเสียง
ทีเดียวเข็ด
ไม่เอาอีกเลย

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
แล้วใครใช้ให้คุณอ่าน

เดี๋ยวก่อนนะ อะไรที่คุณเจอคนอื่นก็ต้องเจอด้วยว่างั้น  ktv ทั้งโลกต้องเอาได้ว่างั้น  ก็แค่เล่ามั้ย  คืออิจฉาว่างั้น นี่มัน ktv สิงคโปร์ มีผัวจะยอมให้ไปทำต่างประเทศเป็นเดือนๆมั้ย  อยู่ไทยสิบวันอยู่ต่างประเทศสองเดือนมีผัวได้มั้ย ไม่ใช่อโกโก้พัฒพงษ์  น้องเค้าไม่ต้องบอกก็ได้และผมก็ไม่ได้ถาม  ที่เที่ยวทุกวันศุกร์นี่แถวพัฒพงหรือว่าไง  ktv ทั้งโลกต้องเหมือนกันหมดหรือไง  จบนะ

ผมแนะนำให้คนเที่ยวทุกแนว  Black Caviar  ก็อาบอบนวดไม่เห็นมาบ่นแบบนี้เลย  ถ้าผมไม่มารีวิวจะรู้จักกันมั้ย

ถ้าอะไรที่ไม่เคยเจอก็อย่าคิดว่าคนอื่นต้องไม่เจอด้วย

ถ้าเกลียดกันมากก็ไม่ตัองเสือกเข้ามาอ่าน   เห็นกระทู้มันเงียบๆก็แค่ตั้ง  ดีกว่าวันๆด่าแต่คนอื่นแต่ไม่เคยทำประโยชน์ให้ใครเลย

ย้ำถ้าเกลียดกันมากก็แค่ไม่ต้องอ่าน

คือไม่ได้มาอวด  แต่มาตอกย้ำพวกที่คอยมาอิจฉาผม
เคยขึ้นคอนโดน้องที่เค้าไม่เคยให้ใครขึ้นมั้ย  ผมขึ้นมาสี่่คนแล้ว  เดี๋ยวก็มาบอกอีกว่าไม่เชื่อว่าไม่เคยมีใครขึ้น อะไรที่ไม่เคยเจอใครหน้าไหนก็ต้องไม่เจอ   จะให้บอกชื่อตรงนี้เลยมั้ยแล้วจะอึ้ง  ผมเคยผ่านทุกเหตุการในวงการนี้มาแล้ว  ผมผ่านทุกอย่างมากกว่าคุณ  อย่าคิดว่าคนอื่นต้องเจอสิ่งไม่ดีเหมือนคุณ  ที่ผมโพสคอยเตือนคนอื่นมีใครเคยตั้งกระทู้แบบนี้มั้ย  fiwfan ใครๆก็เข้าไปดู มันไม่ใช่เว็ปแปลกอะไรเลย  แล้วผมก็ไม่ได้แนะนำว่าให้ไปดูค่ายไหน YD ก็ปิดไปแล้ว แค่บางคนอาจจะยังไม่รู้ว่าเปลี่ยนชื่อเว็ป  มันไปสะกิดต่อมอิจฉาคุณมากหรือไง
ผมเคยคบกับเด็กที่ทำ KTV ที่สิงคโปร์ครับ คบตั้งแต่ทำคาราโอเกะในไทย จนทำเล้าจน์แล้วก็ไปทำ KTVที่สิงคโปร์ ปัจจุบันเค้าแต่งงานมีลูกกับคนสิงคโปร์ไปแล้ว ทุกวันนี้ก็ยังคุยไลน์กันเปลี่ยนสถานะเป็นพี่น้องกันไปแล้ว  เด็กทำงานหาเงินมาเลี้ยงผัวก็มีเยอะแยะ ไปทำงานสิงคโปร์ 2 เดือนกลับมาพักที่ไทยสักระยะ วนลูปแบบนี้ ช่วงอยู่ไทยก็อยู่กับผมนี่แหละ ตอนนั้นเค้าต้องหาเงินส่งน้องเรียน ส่งให้แม่ ทุกวันนี้ก็ยังต้องส่งให้หลานอีก เด็กไปทำส่วนใหญ่ก็มีผัวทั้งนั้นครับแค่ไม่ได้แต่งงาน แต่เมื่อไรเค้าเจอคนสิงคโปร์ที่พร้อมดูแล เค้าก็ต้องเลือกทางที่ดีกว่า

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
เด็ก ktv นี่หน้าตาระดับไหนครับ