ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้...เข้าห้องไปแล้ว กี่นาทีเสร็จจจจ  (อ่าน 2066 ครั้ง)

ออฟไลน์ Blissz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยากรู้...เข้าห้องไปแล้ว กี่นาทีเสร็จจจจ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 09:16:42 AM »
คือผมสงสัยว่า ผมเสร็จเร็วไหมฟ่ะ เอาแบบไม่รวมชวนคุยถามไถ่ซึ่งน้องบางคนคุยเก่งคุยนาน

เริ่มจับเวลาตั้งแต่อาบน้ำไปจนเสร็จ 1 ช็อต ก็ราว 15-20 นาที ซึ่งเวลานั้นคือรวมสลับไปบิ้วน้องแล้วนะครับ
ถ้าปล่อยให้น้องโจมตีข้างเดียว ไม่เกิน 10 นาที ตูพุ่งแล้ว
นอกจากบางครั้งน้องบริการดี ใสๆ ไม่ money talk ผมก็จะขอ 2 ช็อตแล้วทิปพิเศษให้ (ถ้า 2 ช็อตก็จะเต็มเวลาชั่วโมงนึงเพราะรอชาร์จกระสุน)

คนอื่นๆ กี่่นาทีกันครับ แล้วเสร็จปั๊บ แยกย้ายเลยไหม หรือนอนคุยไปจนหมดเวลา

ออฟไลน์ Em1234

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Re: อยากรู้...เข้าห้องไปแล้ว กี่นาทีเสร็จจจจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 09:30:00 AM »
ถือว่าปกตินะ ถ้าแตกเร็วต้องแบบจับแทงไม่ถึง 5 นาทีเสร็จ

สำหรับผมก็ 15-20 นาที น้ำแรก หลังจากอาบน้ำ แต่น้ำสองจะนานหน่อยไม่แปลก ส่วนมากน้องๆจะเผื่อไว้ 30 นาทีก่อนหมดเวลาสำหรับน้ำสอง

เสร็จน้ำแรกก็ทำความสะอาดและอาบน้ำก่อนประคบร้อนและนวดต่อ ประมาณ 15 นาที

เสร็จจน้ำสองก็ทำความสะอาดแล้วอาบน้ำแต่งตัวจับปาก่อนแยกย้าย

ป.ล ผมไปแต่ร้านที่แตกสองน้ำได้ เวลานวด 1 ชม 15 นาที และ มีประคบร้อน

ออนไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: อยากรู้...เข้าห้องไปแล้ว กี่นาทีเสร็จจจจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 01:55:31 PM »
แล้วแต่วันเลยครับ และความพร้อมของร่างกายด้วย เคยมีทั้งไม่ถึง หรือ ประมาณ 5 นาทีเสร็จ หรือ ทำไปครึ่งชั่วโมงกว่าจะเสร็จครับ

ออฟไลน์ Blissz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 03:10:32 PM »
ถือว่าปกตินะ ถ้าแตกเร็วต้องแบบจับแทงไม่ถึง 5 นาทีเสร็จ

สำหรับผมก็ 15-20 นาที น้ำแรก หลังจากอาบน้ำ แต่น้ำสองจะนานหน่อยไม่แปลก ส่วนมากน้องๆจะเผื่อไว้ 30 นาทีก่อนหมดเวลาสำหรับน้ำสอง

เสร็จน้ำแรกก็ทำความสะอาดและอาบน้ำก่อนประคบร้อนและนวดต่อ ประมาณ 15 นาที

เสร็จจน้ำสองก็ทำความสะอาดแล้วอาบน้ำแต่งตัวจับปาก่อนแยกย้าย

ป.ล ผมไปแต่ร้านที่แตกสองน้ำได้ เวลานวด 1 ชม 15 นาที และ มีประคบร้อน

ร้านอะไรเหรอครับ บอกได้ไหม ได้ 2น้ำ แถมให้จับปาด้วย

ออฟไลน์ Em1234

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 07:42:50 PM »
ผมไปร้าน Lucky กับ Olivia ครับ สองร้านนี้ก็เครือเดียวกัน

แต่ก็มีร้าน Geisha กับ Yoshi เครือเดียวกัน มาตรฐานร้านคือเสร็จสองน้ำ แต่ไม่เสร็จสองก็ไม่ว่ากัน น้องๆทำตามสเต็ปของร้านแต่เนื้องานก็ต่างกันออกไป

ร้านพวกนี้อย่างไรเค้าต้องให้เราจับปาเพื่อจะได้ส่วนลดการบ้านสูงสุด (300 บาท) ถ้าไม่มีปาสด ลดค่าการบ้านได้แค่ 200 บาท ทุกครั้งผมให้น้องดูปาก่อนตามมารยาทครับ

ออฟไลน์ HOYT

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 11:33:39 AM »
บางที่ผมเจอน้องที่ foreplay เก่ง
ผมก็ 15 นาที แตกเหมือนกัน