ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์งานไหลกัน เคยเจอกันมาแบบไหน ห้ามใจกันได้บ้างไหมครับ  (อ่าน 3122 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fitnessman45

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ของผมประมาณนานหลายปีละ แต่จำได้แม่นเลย น้องสวย นมใหญ่แท้ ตอนแรกน้องจับเราใส่ปลอกสไลด์หนอนไปมา น้ำเปียกแฉะเละเทะไปหมดจำได้แม่นเลย สักพักน้องนั่งคร่อม แล้วจับยัดเจ้าไปเฉยเลย น้องกระตุกเกร็งทั้งตัวร้องลั่นโยกไปมานึกว่าเล่นหนัง av ไหลกันไปยาว สักพักเราจับทำท่าเบสิค กระแทกน้องสักพัก ก็มาแตกน้ำใส่หน้าอกคู่งาม

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
เคยครับ
เลือกน้องประจำ เป็นคอร์ส B2B
เพราะเหนื่อยถ้าขึ้นฟูลกลัวไม่เสร็จ

เข้าห้องยังไม่ทันจะอาบน้ำ น้องเข้ามาประกบปากซะละ
จูบแลกลิ้นยับๆ มือก็ช่วยกันถอดชุด
น้องบอกหนูพึ่งถึงร้าน กำลังอยาก.....
เราตัดบท ให้อาบน้ำก่อนค่อยว่ากัน
อาบไวมาก 5555
มาต่อที่เตียง จูบยับๆ ตามด้วยสเปรย์สด
เราก็สำรวจถ่ำไป แปปเดียว น้องเงยหน้ามา
พี่หนูไม่ไหว ใส่เกราะนะ
พี่เหนื่อยอะ
ไม่รู้ละ หนูอยาก
นั่นละฮะ สิ้นเสียงน้องโหลดซีดีขึ้นควบม้าเองเฉยเลย
วันนี้โดยจัดไป 2 น้ำ ขาสั่นกลับบ้านแทบไม่ไหว 555555
จะให้ทริปมากกว่าปกติ น้องบอกหนูเท่าเดิมไม่เอาเพิ่ม
*ธรรมดาต้องเสร็จจากกิจกรรมเข้าจังหวะแค่รอบเดียว

หลังจากนั้นจะเลือกฟูลคอสเท่านั้นเลย
เจอน้องประจำทีไรไหลทุกที ไม่ก็จอดรถฟรีไม่เอาทริปก็บ่อย

ประมาณนี้ ครับ

止めは躊躇わず

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
เวลาได้งานไหลฟิวเหมือนไปเที่ยวแล้วได้ทอนแบบเต็มกระบุ้ง

ผมขออนุญาตแชร์นิดหน่อย เคยไปร้านคุณหนูได้ขึ้นกะน้องคนหนึ่งแนวบางกรอบ น้องอมไปชมเราไปเรื่อยร้องเพลงสดๆแต่ก็ชมไม่หยุดจนเราแตกคาปากนองปกติถ้าเปนแบบนี้น้องก็จะรีบเข้าไปบ้วนทิ้งล้างปากแต่น้องคนที่ขึ้นด้วยนางเหมือนจะชอบ อมเลียหัวต่อไม่หยุดจนเหมือนผมจะน่ำแตกอีกรอบใส่ปากน้องแล้วน้องก้อทำสิ่งที่คาดไม่ถึงน้องเลียกินเลย ผมแทบขาดใจ555 เสร็จสรรพถามน้องทำไมกล้าทำ น้องสารภาพเห็นดุ้นเห็นน้ำได้กลิ่นแล้วหน้ามืดทนไม่ไหวแล้วอยากลองกินน้ำด้วยเลยลองกินมันซะเลย แต่เสียดายน้องกลับไปเรียนต่อที่เชียงรายแล้ว แต่ยอมรับว่าวันนั้นเสียวขาดใจ ภาพน้ำกำลังปริ่มๆแล้วน้องอ้าปากใช้ลิ้นเลียแถมชมเราไม่หยุดได้ฟิวจริงๆ ใครได้แบบนี้ถือว่าโชคดีมากๆหาน้องทำยากมาก

ออฟไลน์ pppfree

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยทีนึงครับ ไปเที่ยวหลายครั้งเคยถามน้องว่ารับจบเท่าไหร่น้องบอกว่าไม่รับ แต่งานไหลเกินห้ามใจทุกที มีวันนึงเลยลองพกถุงไปแล้วบอกน้องว่าวันนี้พี่เอาถุงมาด้วยนะ ยื่นให้น้องน้องจับใส่แล้วขึ้นให้เลย ค่าออฟชั่นอะไรก็ไม่เอา