ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝั่งธน ไปเที่ยวแบบไหนดีครับ อาบอบนวด spa fiwfans  (อ่าน 1859 ครั้ง)

ออฟไลน์ mokirag

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ฝั่งธน ไปเที่ยวแบบไหนดีครับ อาบอบนวด spa fiwfans
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2024, 12:35:50 PM »
 :048: ฝั่งธน ไปเที่ยวแบบไหนดีครับ อาบอบนวด spa fiwfans
อยากให้ เทพๆ แนะนำหน่อยครับ ที่ไหนดี ตรงปก อันไหนสบายใจกว่า

มีข้อดีข้อเสียยังไง แนะนำได้ครับ มือใหม่ หัดเที่ยว 5555

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
Re: ฝั่งธน ไปเที่ยวแบบไหนดีครับ อาบอบนวด spa fiwfans
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2024, 09:29:54 AM »
ผมแยกให้ประมาณนี้ครับ(จากความติดเห็นและประสบการณ์​ส่วนตัวนะครับ)​

อาบอบนวด : ฝั่งธน อาบอบนวดจะราคาถูกมาก งานบริการมาตราฐาน อยู่เต็มเวลา แต่จะอายุค่อนข้างเยอะ และมันนี่ทอล์คเลเทะ เลย

Pretty Spa :  แบ่งเป็นหลายแบบครับ แต่จุดร่วมคือ ได้เห็นตัวจริง และพีอาร์ที่ประจำร้านจะได้มองหน้าเราก่อนเราจะเลือก ดีไม่ดีืเราจะสามารถตัดสินร้านนั้นได้เลย ส่วนตัวผมเลือกช้อยนี้ และเวลามีร้านเปิดใหม่จะไปลองหลังจากเปิดไปเดือนถึงสองเดือน และตัดช้อยร้านที่ไม่เวิร์คทิ้งไปครับ

Fiwfan :  เป็นตัวเลือกที่ต้องวัดดวงสูงสุด ราคาพอพอกับอาบอบนวด(ฝั่งธน)​  แต่เสี่ยงหนักเรื่องไม่ตรงปก ผมเองก็เคยเจอประเภทคนละคนเลยหลายครั้งจนตังเลือกนี้ผมตัดทิ้งไปนานแล้ว

ออฟไลน์ mokirag

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ฝั่งธน ไปเที่ยวแบบไหนดีครับ อาบอบนวด spa fiwfans
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2024, 09:43:23 AM »
ขอบคุณมากครับท่านนายน้อย
ผมกลัวไม่ตรงปกนี่แระ สงสัยต้องไปลอง Pretty Spa เสียตังแต่ได้เลือกที่ชอบ
แล้วมี อันไหนแนะนำๆ มั้ยครับ เรทไม่แพงมาก เน้นขาวจั๊วะๆ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2024, 10:50:03 AM »
ขอบคุณมากครับท่านนายน้อย
ผมกลัวไม่ตรงปกนี่แระ สงสัยต้องไปลอง Pretty Spa เสียตังแต่ได้เลือกที่ชอบ
แล้วมี อันไหนแนะนำๆ มั้ยครับ เรทไม่แพงมาก เน้นขาวจั๊วะๆ

ถ้ากลัวไม่ตรงปก ต้องตัดเว็ปออกครับ
ส่วนเวลาไปสปา ก็ค่อยๆไล่ไปได้ครับ ตั้งกจิกาไว้
1.ไม่ได้เห็นตัวจริงอย่าเลือก
2.ไม่ถูกใจจริงอย่าเลือก
ตอนไปครั้งแรกลองมาร์คจุดครับ ตั้งเป้าไว้สามร้าน ที่ไม่ไกลมาก จะได้ไม่ใจเร็ว
และสำคัญคือ หล่นร้านไหน อย่าลืมตัดออกจากตัวเลือก

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2024, 10:56:02 AM »
ร้านBB รูปสวย ตัวจริง ดรอปมากไหมครัย

ออฟไลน์ Em1234

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2024, 06:23:47 PM »
ส่วนตัวชอบนกป (pretty spa) เลยครับเพราะได้ดูจริงและไม่จำเป็นต้องไปจบ (เป็นตัวเลือกให้เราว่าจะจบเปล่า ประหยัดเงินเพราะราคายังไม่รวมค่าจบ)

ถ้าจบ อาจจะแพงกว่าออนนิดหน่อย เมื่อเทียมกับเกรดเดียวกัน ประมาณ 3 เทา

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 10:25:52 AM »
ร้านBB รูปสวย ตัวจริง ดรอปมากไหมครัย

ร้านนี้ใช้รูปน้องถ่ายมาโปรโมทครับ

บางคนก็ดรอป บางคนก็ไม่
กลับไปที่กฏของเรากัน ไปดูตัวจริงเท่านั้น

ผมเองกับร้านนี้ไปมาสี่รอบ กลาง2ไม่ค่อยโอเค1ค่อนข้างดี1(รอบที่ค่อนข้างดีเป็นรอบแรก)​

ถ้าร้านประจำว่าง คงไม่ค่อยได้ไปเท่าไรครับ