ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเวฬา สาวน้อยพึ่งพ้นวัย18 ลูกครึ่งอินเตอร์พูดได้ 6 ภาษา @coffee room ปลาทีแรก  (อ่าน 13464 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
จากนั้นผมก็ค่อยๆเลื่อนมือ ลงไปที่จิมิของน้อง ผมใช้มือคลึง พร้อมกับใช้นิ้วกวาดไปตามร่องจิมิของน้อง ส่วนนมของน้องก็ถูกผมบีบ บี้ขยำ ดูดจุก น้องถูกผมจู่โจมทั้งบนและล่างพร้อมกัน น้องเริ่มบิดตัวสายไปมาและมีเสียงเล็ดลอดออกมาจากลำคอเบาๆ :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
สักพักผมก็ลุกขึ้นมานอน แล้วน้องก็มานอนกอดผมข้างๆ ส่วนมือของน้องตอนนี้ก็ลงไปเล่นกับน้องชายของผม น้องใช้มือรูดคลึงน้องชายของผมอย่างมันมือเลย จนตอนนี้น้องชายของผมมันตั้งผงาดพร้อมออกศึกแล้ว :044:

• *
ผมเลยกระซิบบอกน้องว่าเรามาเริ่มกันเลยดีกว่า น้องยิ้มๆแล้วก็เดินไปหยิบ CD มา จากนั้นน้องก็โหลด CD ใส่น้องชายของผม แต่ด้วยประสบการณ์ยังน้อย น้องใส่ซีดีผิดข้างมันจึงใส่ไม่ได้ ผมเลยต้องสอนน้องว่าใส่ยังไง หลังจากโหลด CD แล้วก็เตรียมตัวลุยกันได้แล้ว :044:

• *
ผมบอกน้องให้น้องเป็นฝ่ายเริ่มก่อน น้องก็เชื่อฟังอย่างว่าง่าย น้องขึ้นมาคร่อมบนน้องชายของผม แต่ช่วงล่างของน้องฟิตมาก กว่าจะเข้าไปจนเต็มลำ ก็ใช้เวลาอยู่ ขนาดน้องยังไม่ทันเจอเริ่มขย่มน้องชายผม ข้างในของน้องก็ตอดรัดน้องชายผม จนเกือบจะทนไม่ไหว :044:

• *
จากนั้นสักพัก น้องก็เริ่มขย่มน้องชายผม จากช้าๆและน้องก็ค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ น้องทั้งบด ทั้งร่อนเอวใส่ แล้วลองคิดดูซิว่าช่วงล่างของน้องทั้งฟิต ทั้งตอดรัดขนาดนี้ ผมนี่เสียวจนตัวเกร็ง ไม่ได้การละสงสัยผมต้องเป็นฝ่ายจัดการน้องบ้าง :044:

• *
ผมจับน้องให้นอนลง จากนั้นผมก็จับขาทั้งสองข้างของน้องมาผาดบ่าเอาไว้ จากนั้นผมก็จับน้องชายของผมมาจ่อที่จิมิของน้อง และค่อยๆดันน้องชายของผมเข้าไปอย่างช้าๆ ซึ่งตอนนี้เข้าได้ง่ายหน่อยเพราะเริ่มมีน้ำหล่อลื่นของน้องออกมาบ้าง ตจนสุดท้ายน้องชายของผมมันก็เข้าไปอยู่ในจิมิ ของน้องจนเต็มลำ :044:

• *
จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง จากช้าๆแล้วก็ค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ เสียงเนื้อของเราทั้งสองคนกระทบกันดังป้าบๆๆ ส่วนน้องตอนนี้ก็เริ่มมีเสียงครางออกมาจากลำคอให้ได้ยินเบาๆ :044:

• *
จากนั้นผมก็โน้มตัวลงไป ใช้ปากจัดการกับนมคู่นั้นของน้อง ผมทั้งดูด ทั้งเลีย ไปที่จุกของน้อง น้องเอามือทั้งสองข้างของน้องมาล็อดคอผมไว้ ส่วนช่วงล่างของผมก็ยังคงกระแทกน้องชายใส่จิมิของน้องต่อไป  :044:

• *
จากนั้นผมก็บอกน้องเปลี่ยนท่าอีกครั้ง ซึ่งเป็นท่าโปรดของผม ผมจับน้องให้นอนราบไปกับเตียง แล้วจับบั้นท้ายของน้องมาทางผม จากนั้นผมก็จับน้องชายผมมาจ่อที่จิมิของน้อง แล้วผมก็ค่อยๆดันน้องชายผมเข้าไปในจิมิของน้องจนตอนนี้น้องชายผมเข้าไปจนเต็มลำแล้ว :044:

• *
จากนั้นผมใช้สองมือ จับบั้นท้ายน้องให้มั่น แล้วผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง บั้นท้ายน้องเด้งสู้กับน้องชายผมดีเหลือเกิน  :044: