ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเวฬา สาวน้อยพึ่งพ้นวัย18 ลูกครึ่งอินเตอร์พูดได้ 6 ภาษา @coffee room ปลาทีแรก  (อ่าน 13470 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
น้องเวฬา สาวน้อยพึ่งพ้นวัย 18 มาหมาดๆ เด็กอินเตอร์ลูกครึ่ง พูดได้ 6 ภาษา ไทย จีน ญี่ปุ่น เกาหลี อังกฤษ และภาษาอาหรับ :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
น้องเวฬา ที่น้องพูดได้หลายภาษานั้น เพราะมีเพื่อนต่างชาติหลายคนและน้องเรียนอยู่ที่ amsterdam ซึ่งตอนนี้ปิดเทอมน้องเลยบินกลับมาที่ไทย และมาลงงานที่ร้าน coffee room เป็นครั้งแรกเลย ซึ่งน้องไม่น่าจะทำนานเพราะเปิดเทอมเมื่อไหร่น้องก็จะบินกลับไปที่อัมสเตอร์ดัมและไปเรียนต่อ :044:

• *
น้องเวฬา profile น้องน่าสนใจมาก เคยถ่ายแบบโฆษณาที่เกาหลี และสิ้นปีนี้จะมีหนังของน้องที่เข้ามาฉายในประเทศไทยของเราด้วย และที่สำคัญ น้องเรียนทางด้าน anatomy เกี่ยวกับสรีระของร่างกายมนุษย์ เมื่อเรียนจบน้องอาจจะเป็นหมอผ่าตัดที่มีชื่อเสียงของประเทศไทยก็ได้ นี่แค่โปรไฟล์คร่าวๆของน้องยังมีอีกเยอะครับ ถ้าอยากจะรู้มากกว่านี้ต้องไปหาน้องแล้วไปถามน้องเอาเองนะครับ :044:

• *
หลายท่านอาจจะสงสัยว่าน้อง โปรไฟล์ดีขนาดนี้แล้วน้องจะมาทำงานนี้ทำไม น้องบอกว่าน้องชอบเรื่อง sex มาก ก็เลยมาทำ แต่น้องไม่ใช่สายบู๊นะครับ น้องชอบให้เราเป็นฝ่ายบุกมากกว่า ใครชอบแนวชงเองกินเองแนะนำเลยมันแน่นอน :044:

• *
วันนี้ที่ร้านมีน้องใหม่มาหลายคน เลยแอบแว๊บเข้าไปส่องน้องๆในร้าน ทางพีอาร์แนะนำน้องมาโชว์ตัวให้ดูหลายคน ซึ่งหนึ่งในนั้นมีน้องเวฬาด้วย ทางร้านได้อธิบายโปรไฟล์ของน้องมา ซึ่งน่าสนใจมาก ผมเลยรีบเรียกน้องมาขึ้นงานเลย :044:

• *
จากนั้นทั้งผมและน้องก็เดินไปที่ห้องด้วยกัน เมื่อเข้ามาแล้วผมกับน้องก็ได้นั่งคุยกันอยู่สักพักใหญ่เลย น้องเป็นเด็กอินเตอร์ เวลาคุยกันจะพูดไทยทีอังกฤษที่ผสมกันไป ซึ่งทำให้ บางทีคุยกับน้องไม่ค่อยจะรู้เรื่องสักเท่าไหร่ แต่น้องเป็นคนที่คุยเก่งมากและสนุกดี จากนั้นสักพักผมก็ชวนน้องไปอาบน้ำ :044:

• *
พอน้องถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ผมจึงได้เห็นสัดส่วนรูปร่างของน้องอย่างเต็มตา ไฟหน้าไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไปเหมาะมือกำลังดี ส่วนช่วงล่างนั้นเกือบจะเกาเหลาเลย หุ่นของสาวน้อยวัย 18 นิดๆ มันน่าขย้ำจริงๆ  :044:

• *
ตัดมาที่ห้องอาบน้ำ น้องประสบการณ์ยังน้อยกับการมาทำงานในสายนี้ เลยยังไม่รู้ว่าจะต้องเริ่มยังไงหรืออาบน้ำให้ยังไงดี ผมก็ค่อยๆบอกน้องไป น้องก็อาบน้ำได้ดีตามมาตรฐานทั่วๆไป หลังจากอาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วก็ให้ผมออกมารอน้องที่เตียง :044:

• *
ตัดมาที่เตียง อย่างที่บอกน้องไม่ใช่แนวสายบู๊ น้องชอบเป็นฝ่ายรับมากกว่า ไม่เป็นไรผมก็จัดการเป็นฝ่ายจัดการน้องเลยคราวนี้ :044:

• *
ผมจับน้องให้นอนลง จากนั้นผมก็ก้มลงไปไซร้ที่ซอกคอน้อง จากนั้นผมก็ค่อยๆเลื่อนหน้าลงมาจนมาเจอไฟหน้าของน้อง ผมใช้ลิ้นเลียไปที่จุกของน้อง สลับกับการดูดนมของน้อง ส่วนมืออีกข้างของผมก็ขยำ และบี้จุก ของน้องอย่างมันมือเลย นมเด็กวัย 18 นี่มันบีบ ขยำ แล้วมันส์มือ สู้มือดีจริงๆ :044: