ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านไหน น้องๆจูบปากแลกลิ้นได้ ขอฝั่งธนนะครับ ได้ชื่อน้องด้วยยิ่งดี  (อ่าน 1916 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอยไงครับ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 37
เปาโล คริสตัล ชอทคัท มิสตี้ เรนนี่ ยูเทิร?น แพน จะว่าไป ทุกคนที่ผมเคยขึ้นที่ ไลอ ้้อน[/เลยครับcolor]

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
เรนนี่ยังมาทำเหรอครับ^^

ติดใจนางอยุ่วิธีร้องเพลงแบบเนิ้บๆแต่ไม่หยุดจนเกือบคาปาร์คนั้นสุดยอดจริงๆ (เสียดายนางไม่รับจอดรถ) แต่วิธีร้องแบบเนิ้บๆแบบนั้นไม่มีใครเหมือนจริงๆ

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
เรนนี่ยังมาทำเหรอครับ^^

ติดใจนางอยุ่วิธีร้องเพลงแบบเนิ้บๆแต่ไม่หยุดจนเกือบคาปาร์คนั้นสุดยอดจริงๆ (เสียดายนางไม่รับจอดรถ) แต่วิธีร้องแบบเนิ้บๆแบบนั้นไม่มีใครเหมือนจริงๆ

เห็นมีการบ้านแวปๆ
ตอนนี้ผมหันไปติดมิสตี้(ผมมันสานรักเด็ก) แต่ก็เข้าน้อยเหมือนกันคนนี้

ออฟไลน์ Mmanno

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ฟิลลิ่ง ปองแปง เบบี๋ รัสเซีย ไบท ที่ผมเคยลองมาตัวแรงร้านข้างโลตัวบางแค

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2021
ฟิลลิ่ง ปองแปง เบบี๋ รัสเซีย ไบท ที่ผมเคยลองมาตัวแรงร้านข้างโลตัวบางแค

ตามนั้นครับท่าน ตัวTOP ร้านเลยทั้ง5นาง :82: :84: