ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนว rare item พอมีร้านแนะนำไหมครับ  (อ่าน 1565 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
แนว rare item พอมีร้านแนะนำไหมครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2024, 12:05:26 PM »
แบบนานๆมาครั้ง อาทิตย์ละครั้ง หรือแบบต้องจองข้ามวัน ประมานนี้ครับ พอดีไม่ได้ลองแนววนี้นานแล้ว อยากเปลี่ยนฟีล พอมีท่านไหนแนะนำร้านได้ไหมครับ PM มาก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ napatan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: แนว rare item พอมีร้านแนะนำไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2024, 12:11:06 AM »
แก็งค์นานๆ เข้าที
พอร์ช อากิโกะ ร้าน funky
เชอรีน the secret town in town

เต้ย โยชิสปา
สายไม่จอง ไม่ได้เจอ เพราะมีคนชิงจองไปก่อนแล้ว
คือผมจะไปที ต้องจองข้ามเป็นวันอะครับ 555
แต่ก็คุ้มการรอคอย แหะๆ

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: แนว rare item พอมีร้านแนะนำไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2024, 04:46:50 PM »
แก็งค์นานๆ เข้าที
พอร์ช อากิโกะ ร้าน funky
เชอรีน the secret town in town

เต้ย โยชิสปา
สายไม่จอง ไม่ได้เจอ เพราะมีคนชิงจองไปก่อนแล้ว
คือผมจะไปที ต้องจองข้ามเป็นวันอะครับ 555
แต่ก็คุ้มการรอคอย แหะๆ
ขอบคุณครับ น้องประจำผมแต่ก่อนมาบ่อยอยู่ แต่หลังๆไม่ค่อยมา ทักไปร้านอื่นเต็มตลอด 55 ไม่ทันคนอื่น

ออฟไลน์ subway25

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2024, 01:01:30 PM »
ขอบคุณครับ น้องประจำผมแต่ก่อนมาบ่อยอยู่ แต่หลังๆไม่ค่อยมา ทักไปร้านอื่นเต็มตลอด 55 ไม่ทันคนอื่น

ใคร ร้านไหนครับ 555