ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำน้องหน้าตาสวยหน่อยครับ  (อ่าน 2112 ครั้ง)

ออฟไลน์ saradarkv

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แนะนำน้องหน้าตาสวยหน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 02, 2024, 05:03:12 AM »
อยากให้เพื่อนๆพี่ๆแนะนำน้องที่ พี่มองว่าสวย ว่ามีน้องอะไรบ้าง ร้านไหน ถ้าหน้าอกสวยด้วยยิ่งดี แต่เน้นหน้าตาสวย อย่าบอกนะครับ ว่าสวยแต่ละคนไม่เหมือนกัน สวยคือสวยครับ เช่นใหม่ดาวิกา นางเอก เนี่ยครับ เรียกสวย

ออฟไลน์ abbbkk

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
Re: แนะนำน้องหน้าตาสวยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2024, 05:55:49 PM »
ปกติ ถ้าช่วงไหนอยากได้น้องหน้าตาดี ผมจะส่องที่ DIY spark coconut Wifi ครับ  ร้านมีโปรโมทของ web อยู่ ลองดูครับ

ออฟไลน์ Stevieliverpool100

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: แนะนำน้องหน้าตาสวยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2024, 04:02:03 PM »
ถูกแล้วครับ ต้องร้านแถวสาทรครับ แต่ส่วนตัวไม่แนะนำ ร้านสัญญาณ internet นะครับ แต่ก่อน pr ดีมาก แต่ตอนนี้ต้องจองจ่ายเงินแล้วถึงขึ้นคอรสสวยได้ ห้ามเจอตัวจริงครับ จริงๆอยากให้ร้านปรับปรุงนะครับ ด้วยความหวังดี เพราะร้านอื่นที่สวยๆไม่จำเป็นต้องทำแบบนี้เลยครับ

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2024, 10:39:43 PM »
ส่วนใหญ่ผมจะไปร้าน Sweet, DIY, Spark ครับ น้องสวยดี แต่ราคาก็จะแพงกว่าหน่อยเทียบกับที่อืีน

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2024, 10:46:26 PM »
ถูกแล้วครับ ต้องร้านแถวสาทรครับ แต่ส่วนตัวไม่แนะนำ ร้านสัญญาณ internet นะครับ แต่ก่อน pr ดีมาก แต่ตอนนี้ต้องจองจ่ายเงินแล้วถึงขึ้นคอรสสวยได้ ห้ามเจอตัวจริงครับ จริงๆอยากให้ร้านปรับปรุงนะครับ ด้วยความหวังดี เพราะร้านอื่นที่สวยๆไม่จำเป็นต้องทำแบบนี้เลยครับ
แล้วน้องสวยจริงไหมครับ
ร้านนี้ผมเคยไป2-3ครั้ง มีสวย แต่จะไปเลือกที่ร้านเลย ไม่เคยต้องจองแล้วจ่ายเงินก่อนเจอตัวจริง