ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามประสบการณ์พี่ๆที่เคยไป ร้าน Aiei และ Geisha ครับ  (อ่าน 1477 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aracaxa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนสอบถามประสบการณ์พี่ๆที่เคยไป ร้าน Aiei และ Geisha  ครับ ว่าทั้ง 2 ร้านเป็นยังไงบ้าง ดีไหมครับ และน้องๆใช้ปากให้ด้วยไหมครับ หรือใช้แค่มือครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ newbaby191

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Geisha ดีครับ ขั้นตอนเป็นมาตรฐาน น้องบริการจนหมดเวลา ไม่เร่งรีบ น้องๆ ใช้ร่างกายกับมือครับ ถ้าจะให้ใช้ปากต้องเปิดออฟชั้นกับน้องเองซึ่งไม่ใช่ทุกคนที่จะรับครับ แต่สามารถสอบถาม PR ก่อนได้ครับว่าน้องคนไหนรับบ้าง