ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านไหนแถวพระรามสาม.. มีแผ่นเป่าลม.. หรือเตียงลมไหมคับ  (อ่าน 554 ครั้ง)

ออฟไลน์ ziahi

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
มีร้านไหนแถวพระรามสาม.. มีแผ่นเป่าลม.. หรือเตียงลมไหมคับ
หรือว่าร้านไหนมี.. บอกพิกัดได้นะคับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
พระรามสาม น่าจะไม่มี หรือ พี่เอเลี่ยน รู้ไม่มากพอเอง

แต่หากเป็น Funky เสนานิคม 1 คือ มี

Lovely หทัยราษฎร์ คือ มี

เกอิชา ปากเกร็ด คือ มี

ครับผม
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.