ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หุ่นน้องน่ากลืนกินได้ทั้งตัวหน้าสวยๆ ยิ่งมองยิ่งเสียวแอ็คชั่นรูมพระรามสอง69  (อ่าน 236 ครั้ง)

ออฟไลน์ buddy boy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
สวยตะลึงต้องขึ้นอ่ะจะรอไรรีบจ่ายตังค์แล้วตามน้องไปครับ
บรรยากาศห้องโอเคที่สุดชอบมากเลยสวยสะดุดตาสูงจอนูนโดดเด่นพูดจาดีถลกผ้าออกกันเลยทีเดียวชั้นในผมปลดแล้วโยนมันทิ้ง
ผมเห็นจุกจุกนั้นตังสวยผมไม่สนเรื่องการจะอาบน้ำหรือไม่ผมเน้นความเป็นธรรมชาติกลิ่นในตัวผู้หญิงมันเรียกเร้าอารมณ์ได้ดีที่สุด
และน้องคงไม่รังเกียจผมเพราะน้องก็ดูจะคล้อยตาไปกับผมปากประกบจุดนมผมละเมียดเลียแผ่วๆผมเลียนานสลับเต้าซ้ายขวา
น้องเองก็นังตัวชนฝาเตียงแอ่นมาให้ดูดแบบนี้ชิวเลยดูดไปก็สแคชไปด้วยน้องเองก็รูดจับของผมไม่ปล่อยเช่นกัน
ให้น้องโชว์ฝีปากบ้างเป็นไรไปดูดได้ใจผมดีมากเลยนะครับน้องหน้าสวยยิ่งผมมองหน้าน้องเท่าไหร่น้ำมันก็จะพุ่งออกมาเร็วเท่านั้น ผม
ขอน้องโหลดซีดีแล้วจับน้องหันหลังโก่งมาหาผมดีกว่าขืนทนเห็นหน้าต่อไปผมเสร็จแน่แต่พอโก่งตรูดมาบอกเลยว่าหนักกว่าเดิมบั้นท้ายแน่นสวยรับ
แรงดันได้ดีเด้งได้แน่นมากแบบนี้เสียวมากเลยครับความมันส์นี้กับตัวละครลับสวยจริงรูปร่างสวยดี