ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 21มีค การกลับมาของคริสตัล ของดีฝั่งธน สุดยอดนักจอดรถขาวจั๊วะ  (อ่าน 775 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
นานมากจากครั้งก่อเมื่อวานน้องมีชื่อช่วงดึกเลย

เช้ามาทักจองรอบแรก ร้านแจ้งว่า น้องขอเวลาเตรีนมตัว เก้าโมงเช้า  ผมก็โอเค ไปถึงร้านแปดโมงนิดๆ

พีอาร์ชวนคุยนั่นโน่นนี่ เปาโลก็กวาดบ้านให้อาหารแมงไป
สัก แปป
น้องลงมาถามว่า ถ้าขึ้นหน้าสดได้ไหม  จะได้ไม่ต้องรอ

ไม่ช้าฮะ จัดไป

1.คริสตัล ยังคงขาว ตัวเล็ก ไร้พุง หุ่น157-58หนักประมาณ42 ไม่สัก
2.คริสตัลเป็นสาวตาสวยหมวยเก๋ หน้าสด ไร้เครื่องสำอสงก็ไม่ถือว่าจืด
3.งานอาบน้ำำ ยังคงสะอาดสะอ้าน จัดจ้านในย่านนี้
4.นัวในห้องน้ำำ ยังมี ดีกรีนักจอดรถไม่ธรรมดา แตกพ่ายระหว่าง"เช็ดตัว"
5.งานบนเตียงไม่หวือหวา แต่งานปาก ระดับท้อป จิดรถไปแบบ ชิดขอบซอง

สรุป คนนี้ ห่างหายไปนาน สกิลยังไม่ตก ความหวานและสนิทสนมอาจต้องใช้เวลารื้อฟื้นสักเล็กน้อย

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 31
คนนี้นี่ เหมือนจะไม่ค่อยว่างแต่ก่อน ช่วงนั้นผมขึ้นแต่เรนนี่ แต่จำได้ว่าขาว ต้องลองครับ

ออฟไลน์ balen

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
ถ้าวันเสาร์ยังอยู่เจอกัน

ออฟไลน์ superleen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 30
รอบจะแน่นเหมือนแต่ก่อนไหมน้า วันนี้ยังไม่ว่างเสียด้วย :004:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
คนนี้นี่ เหมือนจะไม่ค่อยว่างแต่ก่อน ช่วงนั้นผมขึ้นแต่เรนนี่ แต่จำได้ว่าขาว ต้องลองครับ

ขาวครับ ขาวมาก บางกรอบ ตัวเล็กเลย งานปากก็สุด ปรนนิบัติก็สุด

ออฟไลน์ mindset

• *
  • Like: 28
ถ้าเย็นนี้ฝนไม่ตก จะแวปไปหาน้องเหมือนกัน

• *
ถ้าวันเสาร์ยังอยู่เจอกัน

ลุยโลด

• *
รอบจะแน่นเหมือนแต่ก่อนไหมน้า วันนี้ยังไม่ว่างเสียด้วย :004:

ยังไม่แน่นนะครับ อยากลุย ลุยเลย

• *
ถ้าเย็นนี้ฝนไม่ตก จะแวปไปหาน้องเหมือนกัน

ม่ายตก

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 31
ขาวครับ ขาวมาก บางกรอบ ตัวเล็กเลย งานปากก็สุด ปรนนิบัติก็สุด

กำลังหาช่องไปครับเนี่ย