ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอเธอข้ามเดือน สาวแว่น สายขิม มันส์โคตรรรรร ไฟหน้าสวยมากกก @Ladiesroom {+UNCEN}  (อ่าน 1419 ครั้ง)

ออฟไลน์ Art of Art

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 66
วันนี้มีโอกาสได้มาเจอน้องสายขิม เลยชวนขึ้นห้องซะเลย เล็งมาตั้งนานแล้ว

ฮ่าๆ สาวแว่น สไตล์มหาลัยทำผมอดใจไม่ไหว เลยทำการบุ้คกิ้งน้องให้จบๆไป

วันเวลาเธอมาทำงานได้แว๊บบเดียวจริงๆๆ

…..เรื่องงาน อยากบอกตรงๆเลยว่า “อมโคตรเสียว” ช่วงตลัดวิ้นใจหายวาบ

จะเสร็จกิจตั้งแต่ตรงนั้นแต่ต้องห้ามใจ ให้น้องเล่นผมต่อ อิอิ

แต่พี่ๆถ้าชอบแนวอวบนิสนึง ควรลองครับ บางๆบางกรอบไม่ควรจิงๆ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
…บอดี้น้องชวนเร้าอารมณ์มาก ผมส่อง กลีบจิมิ สวย ผ่านงานมาน้อยดูก็รู้เลย

ป้ายลิ้นสิครับ ทาสีเเฉะๆเพลิน เสียงดี อารมณ์ร่วมดีมากก

….การขย่ม ไม่ต้องพูดถึง โคตรของโคตรเสียวเลยครับ

อารมณ์ร่วมมาเต็ม น้ำไหลตลอดการเดินทางของเรา ฟินสุด

• *
…บอดี้น้องชวนเร้าอารมณ์มาก ผมส่อง กลีบจิมิ สวย

ผ่านงานมาน้อยดูก็รู้เลย

อยากให้ลองจริงๆเลยแนะนำต่อครับ

งานสเปดีมากกกกกก  ช่วงล่างเปียกแฉะมากกก

ปารอสักครู่นะคับ ฝากรูปแล้ว เวบลบรูปขอรอสักครู่พัก

10 ท่านแรก ผมพร้อมส่งให้เลยครับ

• *
รอแปบนะครับ  ถ้าฝากรูปไม่ได้ อาจจะ แนบไฟล์ไปในกระทู้ :009:

ออฟไลน์ LLKK09

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
ร้านนี้เด็กน่าฟัดจริงๆ ครับ...

• *
ร้านนี้เด็กน่าฟัดจริงๆ ครับ...

เช็ค PM เลยครับ

ออฟไลน์ redbirds

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
สาวสวยๆ เยอะมากครับ

ออฟไลน์ Naca

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ hancock12

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ขออนุญาติรอรับอันเซน :044:

ออฟไลน์ rutfan

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
ขอ uncen ขอบคุณครับ