ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปาล์มมี่ Wow ตากสิน สาวหมวย....  (อ่าน 195 ครั้ง)

ออฟไลน์ monmonzz99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องปาล์มมี่ Wow ตากสิน สาวหมวย....
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2024, 11:18:12 PM »
มีโอกาสเลยต้องขอลองเข้าไปหน่อย ไปถึงร้าน PR แนะนำน้องปาล์มมี่

รอน้องประมาณ 5 นาที  ไม่เป็นไรรอแปบเดียว

เลือกคอร์ส ชำระสินสอดเรียบร้อย น้องพาเดินขึ้นไปห้องทำการ ไปถึงน้องชวนอาบน้ำ

ปลอกเปลือกออกมา ขาวถูกใจ  หุ่นดึหมวยๆ อาบน้ำดีสะอาดทุกจุด ถ้าไม่หยุดจะเรียบร้อยในห้องน้ำ

ตัดภาพไปที่เตียง น้องบิ้วตามสเต็ป สเปสุดไมค์  ตามใจไม่มีขัด  กอดจูบกันไป เล่นหลายท่า

ลงบันไดขาสั่น สบายตัวเลยครับ   แนะนำครับ