ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนาราAction Roomขาวดีสวยนมขาว ขึ้นแล้วโอเคนะเสียงร้องดังดี  (อ่าน 281 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺBAD BAD

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
น้องนาราขาวสว่างออกมาเลยแหละน้องยิ้มให้แต่จากรูปร่างสูงกำลังดี

ความดูดีมันสะท้อนให้อยากจับต้องน้องมากๆเลยเพราะความสวยที่ดูสดุดน่า

เข้าหาของน้องและด้วยความที่แบบนี้คือใช่สเป็กผมก็เลยเลือกน้องผมจ่ายตัง

เป็นที่เรียบร้อยรอดำเนินการขึ้นห้องรู้สึกเกร็งๆกับน้องบ้างนะก็แบบน้องสวยแล้วดูดีดูแพงแบบนี้

ก็เลยเกิดความสำรวมเลยส่วนตัวชอบๆเรื่องงานดูแลนั้นผมให้ว่าน้องทำดีมากๆเลยนะอาบน้ำด้วยกัน

ตอนอาบน้ำผมเริ่มคุยกับน้องไม่มากแล้วมันรู้สึกซู่ซ่ายังงัยตรงน้องชายอย่างนั้นแหละผมรวบน้องมากอดแล้วไซ้คอ

จากทางด้านหลังลงมาต่ำๆอุ้มน้องนั่งหน้ากระจกตามองตาบรรยากาศเงียบสงบเสียงน้ำจากชาวเวอร์ใหลแรงผม

จัดการยกซดน้องเค้าสักหน่อยก็ไม่หน่อยหรอกสักพักดูท่าว่างานจะต่อเนื่องน้องบอกที่เตียง

น่าจะสะดวกกว่าน้องและผมก็ขึ้นเตียงน้องได้นัวเนียผมเพียงเล็กน้อยก่อนที่ผมจะปล่อยของจัง

ทั้งทาสีทั้งใสหนักไปหลายท่าชอบตรงที่น้องนาราเวลาโดนกระหน่ำแทงเสียงเธอร้องดังได้ใจจริงๆ

ชอบของของน้องสวยสวยนมน้องสวยดีงาม

ออฟไลน์ aud.

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1