ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ###โดนเข้าให้!!! ได้เล่นหนังAVกับแรไอเท็มไอดอลสายแบ๊วในร้านลับชช4.  (อ่าน 9182 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 300
  • Re-Bond

ไม่ได้เขียนนานมาก มาๆหายๆเขียนก็ไม่ค่อยจบ แต่ปาการบ้านในสต็อกเยอะมาก

อยากระบายออกแต่ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่ คงยังไม่ลืมนายช่างใหญ่คนนี้กันนะครับ

:048: หวังว่ากลับมาคราวนี้ผมจะกลับมาเขียนได้ยาวๆเหมือนเดิม

ปาลับมี คลิปมี แต่ไม่รู้จะแจกไงดีขอคิดก่อน  5 5 5  :032:

เอาเป็นว่าถ้าถูกใจขอคนละเม้นท์เป็นกำลังใจให้หน่อยแล้วกันนะครับ

ว่าแต่ลงรูปไงน้า ผมลิมแล้ว555

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
:044: ออกตัวไว้ก่อนเลยว่าจำชื่อน้องไม่ได้แต่ที่จำได้คือความฟินที่ยากลบเลือน

ผมได้ปาจากร้านนี้ค่อนข้างยากเข้าถึงก็ไม่ได้ง่ายแต่รับลองเลยว่าคุ้มค่าทุกครั้งจริงๆ

อย่างเธอคนนี้ผมตามมาเพราะโปรไฟล์ล้วนๆ เคยส่องเจอหน้าเฟสคนติดตามเพียบ

เป็นนางแบบโคเวอร์คอสเพลย์ที่น่ารักทีเดียวไม่คิดเลยว่าจะได้เจอตัวจริง

ตอนแรกคิดว่าจะวางตัวเข้าถึงยากแต่เปล่าเลย น้องพูดจาน่ารักสดใสแววตามีสเน่ห์สุดๆ

แถมยังใจดีให้เก็บปามาเขียนการบ้านอีกด้วย  :004:

• *
  • Re-Bond

:019: เริ่มต้นที่หน้าตาอันนี้บอกเลยว่าน่ารักมาก

อาจจะดูดรอปและมีอายุกว่ารูปหน่อยแต่ก็ยังอยู่ในขั้นที่รับได้ตรงปก85%

เบ้าหน้าดีตาโตกลมแก้มป่อง ไม่เชื่อลองสบตาเธอก็ได้เจออย่างงี้แข้งขาอ่อนแรงเอาง่ายๆ

แต่ดันทำให้ท่อนขรรมผงาดงั้มอยากซัดแทน อ่อ ร้านนี้ไม่มีคอร์สจบนะ

อยากข้ามสเต็ปก็ต้องใช้ฝีมือกันสักนิดนึง  :002:

อีกนิดนึง!!! ผมไม่ค่อยได้อ่านการบ้านใครเท่าไหร่

:015: เพราะฉะนั้นจะไม่รู้เลยว่าน้องมาจากร้านไหนเคยมีการบ้านไหม

ดังนั้นข้อมูลและการบ้านจะมาจากประสบการณ์ผมโดยตรงไร้เรฟเฟอเร้นท์ใดๆอ้างอิง

• *
  • Re-Bond

มาต่อกันที่รูปร่าง อันนี้ถือว่าดีหุ่นสมส่วนไม่ผอมไปอ้วนไป

อกใหญ่แท้แต่คล้อยบ้างไปตามธรรมชาติและกฎแรงดึงดูดของกาลิเลโอ

ก้นงอนเด้งดี สีผิวไม่ขาวไม่คล้ำออกโทนเหลืองตามมาตรฐานไทยสไตล์

ความเนียนถือว่า 8/10 ไม่แตกไม่ลายสัมผัสเพลินเลยล่ะ

• *
  • Re-Bond

งั้นมาเข้าเรื่องงานกันต่อ.... น้องชวนคุยเพลินดี ตลกและขี้เล่นเพลินดีนะเวลาอยู่ด้วย

การอาบน้ำใช้ได้ตามมาตรฐานบริการเป็นกันเอง คุยไปคุยมาผมก็เริ่มหลงสเน่ห์เธอขึ้นเรื่อยๆ

ไอ้จ้อยตัวการก็เริ่มงอแงอยากจะสัมผัสเนื้อใน ก็เลยชวนน้องมาแอคท่าถ่ายรูปลงรีวิวขำๆ

:048: แต่พอตัวเราสัมผัสกันผมก็รู้สึกถึงความลื่นแฉะแบบฉ่ำๆในช่วงล่างกลางหว่างขา

ป้าดดดด ไวไฟแท้ผมนี่เจอของแทร่เข้าให้แล้วสิงานนี้ ผมจัดท่าจัดทางค่อมอ่างอาบน้ำ(ผมคิดว่างั้นนะ)

มือบีบนมแล้วเอาไอ้จ้อยให้น้องทับโดยมีหว่างขาแฉะหนีบอยู่  :032:

แล้วจัดไปเลย16Action สั่งถ่ายรัวๆจนจะกลายเป็นภาพไทม์แล็ป(ตามภาพประกอบเป๊ะ)

• *
  • Re-Bond

ขยับไปขยับมาเสียงเธอก็มีครางในคอแล้วเด้งก้นรับ เอ้า ผมก็แหย่รับสิครับรออะไร ฟิวส์มันได้

ถ่ายไปถ่ายมาช่องUSBเราเชื่อกันเฉยพร้อมถ่ายโอนข้อมูล นั่นแหละจุดเริ่มต้นหนังAV

จะมานวดเพลินๆกลายเป็นพระเอกหนังซะงั้นยังไม่ทันได้บิ๊วก็หิวกันแล้ว

เอ้าไหนก็ไหนๆจัดไปถ่ายไปเลยแล้วกัน 555 (มีคลิปด้วยล่ะ)

ออฟไลน์ dacky001

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :013: การบ้านดีงาม ขอคลิป ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Memento

• *
  • Like: -2
การบ้านสุดยอดเลยครับ เห็นหุ่นแล้วละลาย

ขอคลิปด้วยคนครับ >~<“

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1400
น้องหน้าตาน่ารักมากครับ  คอฟฟี่คิ้วตอนนี้ใช้ชื่อ Black C หรือว่าเป็นสาขานวมินทร์ครับนายช่าง 

ออฟไลน์ C0lonels

• *
  • Like: 0
อยากได้คลิปดิวยคร้าบบบ