ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ###โดนเข้าให้!!! ได้เล่นหนังAVกับแรไอเท็มไอดอลสายแบ๊วในร้านลับชช4.  (อ่าน 10422 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • Re-Bond
ภาพปลากรอบเเจ่มากครับ น้องก็หุ้นดีเว้อเลยครับท่าน

ขอบคุณนะครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
หุ่นน้องยั่วมากครับพี่ช่าง
ลีลาหน้าตาก็เร้าใจสุดๆครับ

• *
  • Re-Bond

ผมจัดไปหลายกระบวนท่าจนเธอถึงเป้าไปก่อน

จริงๆผมก็เกือบไปแต่ยั้งไว้ทัน  :037:

บอกเลยว่าเรื่องนี้จะไม่จบเราแน่นอน

เธอขอพักเอาแรงแป๊ปผมก็ว่าดีเลยจะได้ตั้งหลักใหม่อีกที

เรามานอนบีบๆนวดๆ นัวๆกันสักพักเธอก็จูบแลกลิ้นแบบเอาเป็นเอาตาย(จูบหวานมาก)

:026: แล้วไอดอลคนสวยก็ค่อยไหลลงต่ำจัดบทเพลงชุดใหญ่

ไม่รู้ไปอดอยากปากแห้งที่ไหนมา  :032:

ผมจำไม่ได้ว่าCDไปอยู่ไหนเธอได้ใส่ให้หรือเปล่า

• *
  • Re-Bond

เพราะรู้สึกตัวอีกทีนางเอกAVก็ขย่มตอหม้อเข้าให้แล้ว

แหม...ถึงจุดนี้ไม่ต้องอิจฉาผมนะครับ  :004:

เพราะเมื่อหญิงเค้าเสนอผมก็ต้องสนองสิครับ

:015: จัดไปเลยน้องสาวพี่พร้อมแล้ววววว สรุปเลยนะ

ส่วนตัวผมชอบมากฟิวส์ดีอินเนอร์ธรรมชาติจัดเต็มไม่มีกั๊กไม่มีอ่อนข้อ

ถ้าตั้งกล้องไว้นะบอกเลยหนังเรื่องนี้ยอดวิวกระจายแน่นอน(เสียดายนะที่ไม่ตั้งไว้) อัดยับ

• *
  • Re-Bond

ครับงานนี้ปิดท้าย จยป กันไปเบาๆ  :044:

น้องเค้าใจดีนะดูดต่อให้อีกด้วยแถมจะกลืนของเหลวลงคอแต่ผมขอไว้

คายเถอะขอพี่ถ่ายรูปก่อนเดี๋ยวคนอื่นเค้าไม่เชื่อ  :012:

:009: งานนี้ถือว่าคุ้มและทอนมากครับ จากทิป2ใบเลยต้องเพิ่มไปอีกใบ

อ่อ ไม่ต้องตามไปลอกกันนะครับน้องไปอยู่ไหนแล้วก็ไม่รู้ ใครเจอฝากบอกด้วย

• *
  • Re-Bond

แต่สำหรับร้านลับๆ Black C โชคชัย4

ที่นี่ยังมีไอเท็มลับอีกเพียบ

ถ้าเจอต้องรีบเก็บครับเพราะที่นี่ไม่ค่อยช้ำบางคนก็มาไม่บ่อยและก็มีแต่ของดีๆ

:048: บอกเลยต้องรีบมาเก็บไม่งั้นเสียดายแย่  :032:

• *
  • Re-Bond
ขอบคุณที่ติดตามรับชมนะครับ

https://t.me/+p5P50fjgibU5Njg1

เข้ามาแลกเปลี่ยนข้อมูลกันอย่าคาดหวังเยอะนะฮะ
กติกาคือ ไม่เผยแพร่ ไม่ดราม่า ไม่กวนทีนกันนะครับ ยินดีต้อนรับทุกท่าน
อ่อ... ผมเที่ยวไม่กี่ร้าน ไปเฉพาะที่ร้านเค้าสะดวกให้จับปา
มาเยอะใส่ผมก็ปิดกรุ๊ปเหมือนเดิมครับ 5 5 5

• *
  • Re-Bond
นานๆนายช่างมาลงกามบ้านที....แต่เด็ดเจงๆฮับ

เสียดายไม่รู้ชื่อน้อง ตามลอกไม่ถูกเบยยยยย :004:

เสียดายเหมือนกันครับ อยากซ้ำอยู่

• *
  • Re-Bond
ภาพปลากรอบเเจ่มากครับ น้องก็หุ้นดีเว้อเลยครับท่าน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หมาน้อยฝึกหัด

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
ขอคลิปด้วยคนครับนาย