ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน- น้องดาวเหนือ แห่งFunky spa  (อ่าน 151 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.F1245963

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้าน- น้องดาวเหนือ แห่งFunky spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2024, 04:59:03 PM »
อากาศร้อนสุด ๆ เลยช่วงนี้ ในทึ่สุดก็ว่างซะที หลังจากที่แวะไปธุระเสร็จ ร้อน ๆ แบบนี้อยากเปลื้องผ้าอาบน้ำจะอย่อยู่แล้ว แต่ไม่อยากอาบคนเดียว เลยรีบบึ่งไปที่ร้านFunky spa สีเขียวแห่งนี้ทันที พอมาถึงร้านก็เจอกับทางพีอาร์ผู้น่ารักทักทายเป็นอย่างดี เลยสอบถามจากทางร้านว่าตอนนี้มีใครบ้าง อากาศร้อน รีบจัดเลยคับ พีอาร์อนำนำกับครบทุกคน จนผมมาสะดุดตากับ "น้องดาวเหนือ" คนนี้นี่เอง ไม่รอช้า เลยรีบจ่ายค่าผ่านทางไปประตูสวรรค์ แล้วจูงมือน้องเข้าไปด้วยกัน พอถึงห้อง เลยคุยกับน้องดูน้อวคุยดีคับ และก็รู้ภายหลังว่าน้องอยู่ภาคเหนือ ถึงว่าทำไมชื่อดาวเหนือเพราะแบบนี้เอง ดูไม่ออกเลยว่าเป็นคนเหนือ ดูออกอย่างเดียวว่า น้องเป็นคนน่ารักคับ 😁 แล้วเราก็พากันถอดเสื้อผ้าด้วยกัน และพากันไปอาบน้ำกัน งานอาบน้องดีเลยคับ อยากให้ทำอะไร ทำได้หมด และหลังจากอาบเสร็จก็พากันเช็ดตัว และขึ้นเตียงด้วยกัน น้องอาจจะใหม่อยู่ เลยไม่จูบ แต่ผมก็ให้น้องทาสีตั้งแต่บนลงล่าง และน้องจับไมค์ร้องเพลง น้องก็ทำได้ดีเลยคับ และต่อมาน้องก็เริ่มบรรเลงเพลงรัก น้องบรรเลงได้ดีเลยคับ และต่อมาผมก็เริ่มทำบ้าง ทำอย่างที่เคยทั้งดม ทาสี น้อง น้องก็มีอารมณ์ร่วมดีมากเลยคับ และผมก็บรรเลงเพลงรักอย่างเมามัน ทำเอาเสียวซ่านกันทั้งสองฝ่าย
และผมก็เขื่อนแตก ถึงปลายทางในที่สุด

โดยรวมแล้วน้องหน้าตาน่ารักคับ ไฟหน้าแนววัยรุ่นใหญ่พอดีมือ และช่วงล่างที่มีกลีบใหญ่มาก เล็ก ๆ แน่นดีคับ
โดยรวมอาจจะใหม่หน่อยแต่ลองสอนน่องทีละนิดได้คับ แต่โดยรวมจัดว่าไม่เลวเลยคับ
ใครชอบหวาน ๆ เด็ก ๆ แนะนำ น้องดาวเหนือคับ 😊