ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซ้ำงานน้อง หมี่มี่ ทีเด็ดไอเทมแรร์ของผมอีก1คอนเเร็คชั่น ร้าน WOW@ ตากสิน6  (อ่าน 252 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kingjingjuay

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ผมเห็นน้องหมี่มี่ ก็โดนทันที เพราะโดดเด่นทั้งรูปร่าง หน้าตาที่น่ารัก คล้ายสาวหมวย ผิวพรรณขาวมาก เป็นที่สะดุดตา ไม่ต่างกับหลอดนีออน ที่สะท้อนตา ใครเห็นคงต้องเหลียวมองแน่นอน น้องออกมาโชว์ตัวปุ๊ป ผมก็ยอมใจให้เลย ขอได้ขึ้นงานไปยลโยมเนื้อในดูหน่อย นานๆจะเจอน่ารักๆแบบนี้ซักที ถือเป็นแรร์ไอเท็มเลย น้องสูงประมาณ 158 บางกรอบ ไฟหน้าสวย ก่อนเริ่มงานก็คุยละลายพฤติกรรมกับน้องก่อน น้องพูดจาอัธยาศัยดี เรียบร้อย แล้วก็ได้เวลาปฎิบัติกามกันเลย น้องตัวหอม ผมจัดการถอดเสื้อผ้าเพื่อดูเนื้อในหน่อย โอ้ว! แม่เจ้า ขาวเนียน ไม่มีสัก ไร้ที่ติเลย เรียกว่าขาวยันหอยก็ว่าได้ กลีบออกชมพู นม 36 เต้าสวย พอดีมือ จุกเล็กนิดเดียว ความเนียนบวกกับหน้าตาอันซะสวย ทำให้จรวดผมชักธงรบได้อย่างง่ายดาย คิดในใจสวยแบบนี้ต้องค่อยๆเคี้ยวนานๆ ผมปลุกอารมณ์น้องก่อนเลย ขาวแบบนี้ต้องเลียไปทั้งตัว ทาสีได้เพลินๆ นัวอยู่นานน้องเริ่มฟิลมา น้องจูบได้หวานมาก (น้องขอสะอาด ต่างกรรมต่างวาระนะ) จากนั้นให้น้องมาอมให้ อมได้ดีเลยทีเดียว เรานัวกันสนุกมาก จนผมอยากจะปรี้แล้วเพราะทนฟังเสียงหงี่ร้องของน้องไม่ไหว เราซอยกันมันส์มาก ทุกท่วงท่า จนท้ายสุดเราก็ได้จูงมือถึงจุดสุดยอดพร้อมกัน น้องมาจาก ตจว.หาตังส์ส่งค่าหอพัก  ดังนั้น ถ้าชอบขาวๆ สวยๆ คนนี้ใช่เลยตอบโจทย์ครับ น้องกามิน คนนี้ผมให้เป็นแรร์ไอเท็มครับ

เวลาช่างผ่านไปไวมาก ๆ 1.15 ช.ม. ผ่านไปไวเหมือนกับ 15 นาที ความรู้สึกยังไม่อยากกลับบ้านได้เกิดขึ้นอีกครา ยังอยากจะอยู่คุยกับน้องหมี่มี่ต่อจังเลย ไม่รอช้า กระซิบเบา ๆ บอกน้องหมี่มี่ไปว่า พี่ยังไม่อยากกลับเลย ขออยู่ต่ออีกซักชั่วโมงนะ เลยจัดแจงต่อเวลาอีก 1 ชั่วโมง เพื่อให้เวลาแห่งความสุขสันต์หรรษากลับมาเติมเต็มอีกครั้ง การันตีเลยว่า ได้อยู่กับน้องหมี่มี่ เวลาจะผ่านไปไวมาก ๆ ก็อย่างว่า ตามที่มีคนเคยพูดว่า ช่วงเวลาแห่งความสุขมักจะผ่านไปไว อันนี้เป็นความจริงที่สุด แต่อย่างว่าเวลาและวารีไม่เคยรอใคร ใกล้หมดเวลาอีกแล้ว น้องหมี่มี่จัดแจงบิ๊วให้อีกรอบ รอบนี้ฟินไม่แพ้รอบแรกเลย สุดประทับใจ น้องหมี่มี่เป็นคนมีความตั้งใจในการทำงานสูง อีกทั้งเป็นคนสดใสน่ารักทำให้บรรยากาศที่อยู่ด้วยกัน เป็นกันเอง เป็นช่วงเวลาแห่งความสุข ความเบิกบานสำราญใจจริง ๆ เมือเวลาหมดลงอีกครา ก็จำต้องแยกย้ายกันไป เพื่อกลับมาพบกันใหม่ในโอกาสต่อไป

การันตีเรื่องงานน้องคนนี้ที่1 ในดวงใจของผมเลย
งานบริการดีเยี่ยม 10/10
หุ่นสวยยังกับหนังบู๊เเอคชั่น 10/10