ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอัลวา finclub จัดกันจนเพลียเลยครับเป็นอีก1ที่ที่ต้องเก็บเป็นร้านประจำ+ปาร์ค  (อ่าน 278 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมศักนักเที่ยว

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้ผมแวะไปที่ร้านฟินคลับที่อยู่สาย4 ตามที่เขาล้ำลือกัน ไปถึงน้องprกะแนะนำสาวๆให้ผมเลยคับ ถึงกะเลือกไม่ถูกเลยครับสาวๆเยอะจัดๆ จนน้องอัลวาเดินเข้ามาในร้านผมเห็นแล้วโครตถูกใจเลยครับเลยบอกน้องprเอาน้องคนนี้เลยครับ ผมกะชำระสินสอดน้องเรียบร้อย น้องอัลวาเดินมารับผมที่ตรงบรรไดมาถึงน้องกะชวนคุยเรื่อยๆจนถึงห้อง พอถึงห้องน้องก็จับผมแก้ผ้าเลยครับชวนอาบน้ำก่อนเลย พอน้องถอดหมดเท่านั้นผิวน้องโครตเนียนเลยครับแจ๋มสุดๆขาวเนียนทั้งตัวหุ่นเอ้กซ์จัด เรากะอาบน้น้องกะขัดถูกตัวให้เราสักน้องนั่งคุกเข่าลงแล้วจับน้องชายเราจนพองสู้มือน้องกะจับยัดเข้าปากเลย น้องสุดจัดเลยครับสักพักผมพ่ายน้องไป 1 ครับ
พออาบน้ำเสร้จน้องเช็ดตัวให้เสร็จน้องกะนวดให้เราจนเคลิ้มเลยครับ สักพักน้องชวนเราจัดกันต่อ ผมกะปลุกอารมณ์น้องกะปลุกอารมณ์ผม น้องแฉะไวจัดๆ น้องใส่ คอนดอม เสร็จน้องจัดการนั่งลงบนตัวผมโยกพริ้วจัด และผมกะสลับเป็นท่าด็อกกี้ ผสม 69 น้องพ่ายให้ผมไป1 ผมตามน้องติดๆไปอีก 1 เสร็จน้องกะชวนพูดชวนคุย น้องคุยเก่งเลยครับ บริการดีสุดๆ คุยกันนไปนวดไปจนครบชั่วโมง น้องกะเดินมาส่งผมและกอดผม หอมผม
น้องฟิวล์แฟนจัดๆเลยครับอยากจะต่อกะน้องแต่แอบเมียมา555 ไว้รอบหน้าต้องมาซ้ำแน่นอนครับ

เนื้อตัว 100/10
บริการ 100/10
ไม่หวงตัว 10/10