ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องรอรัก ที่ เลิฟลี่  (อ่าน 104 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้องรอรัก ที่ เลิฟลี่
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 11:16:02 AM »
 จริงๆ อยากเจอน้องรอรัก มาหลายครั้งแล้ว แต่เวลาไม่เคยจะตรงกันเลย วันนี้ได้โอกาส น้องเข้างานเวลาตรงกันซักที ทำการจองเลยครับ  :002: อยากลองต้องได้ลอง ไปที่ร้านก่อนเวล่เล็กน้อย น้องรอเตรียมตัวพร้อม แว๊ปแรกที่เห็น น่าจะคุยเก่ง แววตาเจ้าเล่ห์ ไฟหน้าแท้ แม่ให้มา ผมจ่ายสินสอนแล้วขึ้นห้องอย่างด่วนเลยฮ่ะ ร้องคุยเก่งมากๆ งานอาบน้ำธรรมดา ไม่ขาดตกอะไร งานบิ้ว น้องมีเทคนิคเยอะ เรียกได้ว่าเป็นงานมากๆ ไม่แปลกใจทำไม ลูกค้าติดกันเยอะ คุยไปคุย มา เวลาใกล้จะหมด ยังไม่ได้ไปถึงไหนกันเลย งานเร่งด่วนก็มา รีบปิดงานก่อนที่จะหมดเวลาเล็กน้อง เพราะน้องมีรอบจองต่อด้วย … ไว้คราวหน้า จะไปให้น้องแกล้งอีก นะครับ  :044: