ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดทีเด็ดจาก ดาวทวิต เจอตัวจริงได้แล้วที่ Summer (น้องหมวย) Candy !!  (อ่าน 764 ครั้ง)

ออฟไลน์ angelplus

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 24
หลังจากไปร้านนี้มาบ่อยยยย เปิดดู ไทมไลน์ ร้านเป็นปกติ

เห้ยยยย เดียวนะ  :038: :038: :038: :038: นี้มันดาว ทวิตเตอร์ คนดังนิ เห้ยๆๆๆ น้องมารับงานนอกด้วยหรอเนี่ย บ้าบอ ไม่รอช้า โทรหา PR คนสวยไปเลยจ้าาาาา

จองครับ จองงง กี่โมงผมก็จองครับบบบบ :92: :92: :92:

ถึงเวลา รีบบอกเลย ขอห้องอ่างนะครับ อยากนัวเนียร์ ในอ่าง แบบที่เคยดูใน ทวิต มากกกก

เจอตัวจริง

คุณพระะ ะ ะ ะสวยกว่าในคลิป ในรูปที่ดูอีก

ตัวเล็กมากกกกกกกกกก แต่หน้าสวยแบบบ สวยยยชิบหายยยยย

:048: :048: :048:

สิ่งแรกที่พูดเลย

สวัสดีครับ ผม Fc คุณ หมวย นะครับ พร้อมกับเปิดมือถือ ให้ดู

น้องหัวเราะใหญ่

แบบ ตายยย แบบนี้นู๋ต้องดูแลพิเศษ แบบในคลิปด้วยเลยไหมคร๊าาาาา  :032: :032: :032: :032: :032: :032:

ได้กะดีสิคะ นู๋

ไม่พูดพร่ำ ทำเพลงงง กระโดดลงอ่างงงกัน

นั่งพูดคุยกันสักพัก

น้องหมวยเริ่มจู่โจม จาก ซอกหู .... เบาๆ

ไล่ลงมาที่แคลเซียมผม

และน้องก็บอก ยกตัวขึ้นนึดนึงนะคะ  :82: :82: :82: :82:

หันแหน่ จะร้องเพลงละซิ๊

คุยเอ้ยยยยยย ปกติดูในคลิปปป
ก็ว่าทำไมผู้ชายในคลิปมันดูเสียวววจังว๊าาาาาาาา

ร้องเพลงง โคตรรเพราะะะ ร้องเพลงงโคตรรร ดียยย์ ร้องไปมองหน้าไปปปปปป  :009: :009: :009: :009: :009:

ผมไม่ไหว จะแพ้แตกเอา บอก พอก่อนๆ ล้างๆตัวๆ

และแน่นอนห้องอ่างของเด็ด

โซฟาหันสาาาา

จัดไปปป นั่งพักอยู่แบบเดียว

ฌหมือนน้องหมวยยกระหายยย วิ่งมาน้องเพลงงงงต่อ

ไม่ยอมหยุดดดด

เสียงงงนี้โคตรรรดี

สุดท้ายไม่ไหววววววว

ขออนุญาต สวม CD

จัดไปปปปป   :89: :89: :89: :89: :89: :89: :89:

ขึ้นค่อม ขย่มกันไปเลยยยยย

:85: :85: :85: :85: :85:

ได้ไม่นานเท่าไร สุดท้ายยย ได้แต่ครางเบาๆแล้วบอกว่า

ไม่ไหววววแล้วว ว ไม่ไหวววแล้วววว

อะ อะอ ออ๊าตตตตตตตตตต

เต็มข้ออออออออออออออ

บทสรุป โดยรวมมม

ในคลิปยังไง ตัวจริงแบบนั้น เด็ดเผ็ดโหดดด

สวยยยย

ไปหน้า กลม คลึงมันนนน ซาวมาดี มาเต็มมมมมม

บอกเลย นี้แอบไปซ้ำสามรอบแล้ว ของดีที่ห้ามพลาดดด นานๆ น้องมาที ด้วยยย

เหมือนเดิม ปลากรอบๆๆๆ

อยากดูอันเซน คอมเม้นให้กำลังใจหน่อยงับ คอมเม้นเยอะๆ อาจจะ ตัวหนีบแถม ให้น้าาฮราฟฟฟฟฟ

ออฟไลน์ fast2009

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
fcน้องเหมือนกันครับ ถ้าทำไปถ่ายคอนเทนไปด้วยคงสนุกดี :032: :048:

ออฟไลน์ hancock12

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
หุ่นน่าจัดมากครับ

ออฟไลน์ TONHIPHOP

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขออันเซนด้วยครับๆๆๆๆ

ออฟไลน์ thanakakung9

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
+1ด้วยครับ

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 35
คนไหนครับเนี่ยยย น่าลอง

ออฟไลน์ Jjaiya

• *
  • Like: 2
น้องคนไหนหนอ อยากดูจัง

ร้านไหนหนอ

ออฟไลน์ TKPNBCDNT

• *
  • Like: -3

ออฟไลน์ T-navigator

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
 :81: +1 ตั้งหน้าตั้งตารอเลยครับ

ออฟไลน์ Summer Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 0

สุดจัดปลัดบอก Woww  น่ารักมากเลยค่ะ ขอบคุณจากใจ แอดมิน  ลักษณ์ นะคะ   

ที่แวะมาแชร์  ความประทับใจที่มีต่อ น้องหมวย นะคะ
สนใจดูอัฟเดรส สาวๆ  และ น้องใหม่ๆ  รับรองคุณภาพครบเครื่อง คุ้มค่า คุ้มราคาแน่นอน ค่ะ

หนุ่มๆท่านใดสนใจตามลายแทงข้างบน ติดต่อแอดมิน คนสวย ได้เลยคร้า!

Stress Away

60 นาที 2,000 บาท
90 นาที 2,500 บาท
โปรโมชั่นตอนนี้สุดพิเศษ

พิเศษ +500 บาทเท่านั้น ด่วน!!!

สามารถจองเวลาที่สะดวกกับแอดมินได้ที่

LINE : hotsummerday
LINE@ : @hotsummer
TEL : 065-459-2244
หรือสามารถแสกนได้จาก QR code ด้านล่างนี้เลย
เพื่อน LINE บัญชีธรรมดา

LINE บัญชีทางการ

สนใจเข้าร่วมกลุ่ม LINE
https://line.me/ti/g/bOnnz5K5QH

ไม่สะดวก Line หรอ? Telegram ก็มีนะ!
https://t.me/+DbqlF5P51KQyZjNl

แผนที่การเดินทาง
(จอดรถได้ตลอดทั้งซอยไม่จำเป็นต้องจอดหน้าร้าน)