ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมอลิน @ กินรี  (อ่าน 210 ครั้ง)

ออฟไลน์ WPC2014

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
เมอลิน @ กินรี
« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2024, 09:29:42 PM »
      เมอลิน  @กินรี
การบ้านไฟไหม้...
  นัดน้องเมอลินช่วงสายวันฝนตก
มาถึงร้าน รอน้องเกือบชั่วโมง น้องแจ้งว่า ฝนตกออกจากบ้านไม่ได้ แต่เราก็ยังคงรอ
  น้องมาถึงร้านรีบเตรียมตัวพาขึ้นห้อง นาทีแรกที่เห็น จัดได้ว่าตรงปกครับ น้องคนนี้ ตัวเล็ก หน้าคม นมใหญ่ ถึงห้องน้องขอโทษ  ทีทำให้รอนาน
  " ได้เดี๋ยวจะลงโทษ 555" เพราะฝนตกออกจากบ้าน ไม่ได้จริงๆ เราก็ยอมแหละไหนๆน้องก็มาแล้ว
  น้องพาไปอาบน้ำ ดูแลดีครับ
ออกจากห้องน้ำ น้องเช้ดตัวให้ จากนั้นมาต่อที่เตียง มานอนซบอก อารมณ์ฟิวแฟน ครับ จากนั้นก็จับน้องชาย รูดเล่น เสียวหัวครับ
 กระชิปข้างหูน้อง  อมหน่อยสิ
  นางไม่รอช้าครับ จัดการหายเข้าปากไปมิดดุ้น ที่เหลือไม่ต้องบรรยายครับว่าเกิดอะไรขึ้น
  เมอลิน แนะนำครับ สำหรับคนที่ชอบ  บางกรอบ...
   หุ่น 10/10  ตัวเล็ก สเปคผม
   บริการ  8/10
   ผิว  9/10

ข้อสังเกตุ  น้องมีรอยสัก แต่สวยดีครับ
   /color]

ออฟไลน์ Kinnaree Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 0
  • ร้านกินรี สปารังสิตคลอง2
Re: เมอลิน @ กินรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2024, 11:40:31 AM »
ขอบคุณพี่มากจ้า แวะมาใช้บริการน้องๆอีกนะคะ

ส่งการบ้านน้องงวดนี้  ถึงสามารถใช้ส่วนลดได้ในครั้งถัดไปนะคะ

💖🥰 สอบถามเพิ่มเติม💖🥰
แอดไลน์ @361rgjmi (มีแอด)
โทร 089 - 664 2624

🎯 ที่อยู่ร้านกินรีสปา 🎯

สถานะการบ้าน= ใช้แล้ว 10/06/66
💒ร้านกินรีสปารังสิตคลอง2
ยินดีต้อนรับทุกท่าน😀
ขอบคุณคะ🙏