ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ริวิวน้องรันม่าแห่งฟังกี้  (อ่าน 167 ครั้ง)

ออฟไลน์ fittojung

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
ริวิวน้องรันม่าแห่งฟังกี้
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2024, 04:30:00 PM »
มีโอกาสลองน้องรันม่า จริงๆน้องอยู่ร้านนี้สักพักใหญ่แล้วแต่ยังไม่มีโอกาสได้เจอะเจอน้องเลย น้องรันม่าหน้าตาน่ารัก ผิวไม่ได้ขาวมาก หุ่นสวยกำลังดี มีส่วนเว้าโค้ง ตัวไม่สูงไม่เตี้ย มาตรฐานสาวไทย

:012: :012: :012: :012: :012:

บอดี้น้องถือว่าใช้ได้ ถึงผิวไม่ขาวแต่เนียนดีครับ อกทำมาก็จริงแต่ทรงสวยสัมผัสดีครับ ช่วงล่างก็ถือสวยใช่ได้ครับ เรียกได้ว่าหุ่นน่ากอดเลยครับ

:92: :92: :92: :92: :92:

มาถึงเรื่องงาน งานตามใจได้เกือบทุกอย่าง น้องแค่ไม่จูบเท่านั้นแต่อย่างอื่นจัดไปครับ งานน้องรุกได้รับก็ได้ ชวนไปท่าไหนน้องก็ไม่ขัดครับ โดยรวมๆก็ถือว่าโอเคครับ