ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง Diamond สุดน่ารัก Elite Spa รัชวิภา  (อ่าน 2123 ครั้ง)

ออฟไลน์ arttheknight

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ก่อนหน้านี้เคยเล็งน้องที่ elite ไว้คนนึง ชื่อน้องไดม่อน เพิ่งมาทำที่นี่ได้ไม่นาน จะไปหาหลายที แต่ก็คลาดกันอยู่เรื่อย จนเมื่อวานนี้ เปิดไลน์ดู อ่ะ น้องมา อ่ะ ดู

ตารางงานตัวเอง อ๊ะ ว่างงงงง งั้นต้องรีบจัด เลยไลน์ไปที่ร้านขอจองน้องตอนบ่ายสาม พอประมาณบ่ายสองครึ่ง ดันมีงานเข้า ใจเริ่มกระวนกระวายละ จะอดอีกมั้ยเนี่ย แต่

ยังดี รีบเคลียร์งานได้ทัน รีบนั่งมอไซด์ ไปที่ร้านทันที

ที่ร้านทางเข้า ทางขึ้น เงียบสงบ ไม่โจ่งแจ้ง ไปถึงร้าน นั่งรอน้องซักพัก น้องก็ออกมารับ เห็นหน้าตัวจริงแล้ว ว๊าววววววว น่ารักมากกกกก ออกแนวลูกครึ่ง 555 ถูกใจจริงๆ   :034:

เข้าห้อง น้องขอเข้าห้องน้ำก่อน ผมก็ถอดเสื้อรอ พอน้องออกมา น้องยิ้มแย้ม น่ารัก สดใส คุยกันสบายๆ พอน้องถอดเสื้อผ้า ผิวขาว ร่างเล็กบอบบาง (ใครชอบตูมๆ ผ่าน

เลยนะครับ) ไฟหน้า ซีนอน ชมพู น่ารักมากครับ ข้างล่าง ผ่านการดูแลมาอย่างดีครับ

เข้ามาอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ แต่ไม่ได้นัวตอนอาบนะครับ พอขึ้นเตียง น้องนอนคว่ำข้างๆ คุยกัน ได้ฟิวแฟนครับ ถามไถ่ ทำความรู้จักกันก่อน สรุปว่าน้องบอกน้องไทยแท้ๆ

แต่หน้าน้องลูกครึ่งมากกก ระหว่างคุยกันน้องก็เอามือมาลูบไล้หน้าอกผมไปด้วย ซักพัก น้องก็เริ่มมาคร่อม ค่อยๆไล้เลียไปตามหน้าอกผม มือก็เริ่มรุกไล้ช่วงล่าง ผมก็ไม่

ยอมเสียเปรียบ ลูบไล้ น้องเค้าทั้งตัว แล้วน้องก็ขึ้นคร่อมผม เห็นไฟหน้าสีชมพูลอยอยู่ตรงหน้าก็อดใจไม่ไดวต้องลุกขึ้นเอาหน้าซุกไซร้ สุดท้ายผมก็แพ้พ่ายไปโดยที่ไม่ทัน

ตั้งตัว

งานนี้มีล้างตาแน่นอนครับ

สรุป
หน้าตา 9.5/10 สไตล์ใสๆน่ารัก
ไฟหน้า 9/10 จุกเล็ก ชมพู แต่คนเน้นตูมๆ คงไม่ชอบ
งาน 9/10 ฟิลแฟนครับ

น้องน่ารักน่าถนอมมากครับ

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
Re: ส่งการบ้านน้อง Diamond สุดน่ารัก Elite Spa รัชวิภา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:31:26 PM »
 :032: :032: :032: :032:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ