ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกไปทาสี น้องสเนล ที่หอหญิง  (อ่าน 2107 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39
บุกไปทาสี น้องสเนล ที่หอหญิง
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2017, 09:34:02 PM »

ประเดิมร้านใหม่ชื่อ หอหญิง จองน้องสเนลไว้ เจอตัวจริงทรงดีมาก ขาวสวย สูงเพียว

น้องสเนลเดินมาควงแขน พร้อมรอยยิ้ม ชวนคุยตลอดทางเข้าห้อง

ปกติเวลาเจอผู้หญิงสวยๆ ผมจะทำตัวไม่ค่อยถูก ทั้งเกร็ง ทั้งกังวลว่าเค้าจะหยิ่งไหม

แต่น้องสเนลไม่ทำให้ผมรู้สึกแบบนั้นเลยครับ น้องเป็นผู้หญิงที่บุคลิคดีมาก

รูปร่างสูงเพียว ผิวพรรณเนียนละเอียด แก้ผ้าออกมาสวยทั้งตัวเลยจริงๆ

ยังไม่ทันเริ่มแววทอนก็ลอยมาแต่ไกลแล้วครับ

พอน้องอาบน้ำให้เสร็จผมก็มานอนรอบนเตียง ก่อนนอนจะตามขึ้นมา

เรานอนคุยกันไปเรื่อยๆ รู้สึกตัวอีกทีก็ตอนที่ปากของเราชนเข้าหากัน

ความรู้สึกตอนนั้นมันเหมือนกับว่าน้องเค้าเป็นแฟนของผมเลยทีเดียว

ผมอยากจะกลืนกินเธอเข้าไปทั้งตัวเลยก็ว่าได้ น้องสเนล ทั้งหุ่นดี ทั้งขาว เอวเล็ก สะโพกผาย

จิมิสวยมาก กลีบสวย สะอาด ไม่มีกลิ่นเลย (หอมนิดๆด้วยนะ) ผมเลยทาสีอย่างเมามันส์

น้องปล่อยอารมณ์ร่วมไปกับผมอย่างเต็มที่มาก ถึงเวลาโหลด CD เข้าเครื่อง

เครื่องน้องสเนลฟิตมากครับ แม้จะมีน้ำหล่อลื่นออกมา แต่ผมสัมผัสได้ถึงความแน่น การตอดรัดได้เป็นอย่างดี

เราร่วมรักกันสาระพัดท่า ไม่ว่าจะเปลี่ยนกี่ท่าน้องก็ไม่มีบ่นเลย สุดยอด และประทับใจน้องจริงๆ เลย

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านการบ้านนะครับ

ขอบคุณน้องสเนลสำหรับความประทับใจไม่รู้ลืม

ขอบคุณพี่ไอซ์ที่แนะนำน้องๆ ดีให้มาโดยตลอด

ลองไปพิสูจน์กันเอาเองนะครับ

สรุป

น้องสเนล

หอหญิง

3000 ฟูลออฟชั่น