ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่นเล็กใช่ว่าจะไม่เด็ด ซ้ำแน่ น้องของขวัญ Area spa  (อ่าน 977 ครั้ง)

ออฟไลน์ BARE

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
เห็นว่าน้องเข้าช่วงเย็นทำงานหลังเรียนเสร็จ เลยแวะมาชม

ว่าโอป่ะ ได้อยุ่ตัวเล็กๆเด็กๆผมแค่ใหล่ตาโตๆก็น่ารักดีแหละ

มาแล้ว ขึ้นแน่ ถ้าน้องน่ารัก จ่ายเงินพร้อม เดี๋ยวเดียวน้องก็

เดินมารับตัวแล้ว ในห้องกว้างสะอาดดีสุขลักษณะเป็นมิตร

ห้องน้ำในตัวไม่เหม็น ชมเชยร้านนะ มาที่ตัวน้องเนื่องจากว่า

ผมเป็นพวกติสๆ ก็จะพูดน้อยๆหน่อยตอนนั้นก็สังเกตุว่าน้อง

ดูกลัวเกร็งผมผมจึงชวนน้องคุยเริ่มผ่อนคลายอาบน้ำด้วยกัน

รุ่นเล็ก นม 32 พอดีตัวนวดพอเป็น นัวเป็นมากกว่าอีกบิ้วได้

เรื่องเลยใช้ลิ้นเก่งมากพอสมควร เสียวดีค่อนข้างใหลนะถ้า

พี่พร้อม น้องว่างั้น .....//