ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: // ตาม Follow ในเฟสบุ๊คตั้งนาน... เจอตัวจริงที่หอหญิงซะงั้น บันเทิงสิครับงานนี้ + ปลากรอบ  (อ่าน 2107 ครั้ง)

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน

เคยเป็นเหมือนผมมั้ย

ชอบกดติดตามเนตไอดอล นางแบบ พริ้ตตี้ ในเฟสบุ๊ค

พลางคิดในใจว่า... ขอซักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย

ไม่คิด ไม่ฝันมาก่อนว่า

โอกาสนั้นจะมาถึง !!

ทันทีที่เห็นเธอออกมาโชว์ตัว ผมก็รู้สึกคุ้นหน้าพิกลๆ

นึกไป เลื่อนหน้าจอโทรศัพท์เล่นไปพลางๆ

โปะเชะ !!

เจอเข้าจังๆ

เรียกมาดูอีกรอบ

ใช่เลย !!

หวดสิครับ

รออะไร

จ่ายค่าคอร์สทันที

(เผื่อไม่ให้น้องตกใจกลัว หรือเตลิด เราไม่ควรบอกเรื่องนี้ให้น้องรู้ตัวนะครับ... ว่าเคยเห็นเธอที่ไหน)

ไม่งั้น...

หายแน่
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน

หน้าตา... สเปคใครสเปคมันนะครับ

แต่สำหรับผม ผมว่า... ผ่าน

ยิ่งรู้โปรไฟล์ของเธอแล้วด้วย

รูปร่างในฝัน แค่นี้ก็คุ้มแล้วครับ (สำหรับผมนะ)

ขึ้นมาเซอร์ไพร์สยิ่งกว่าเดิม

น้องน่ารัก คุยสนุก เป็นกันเองมาก นิสัยดีเลย ไม่ถือตัว

น้องเป็นผู้หญิงประเภทตัวเล็ก (ไม่สูง) แต่นมเป็นนม เอวเป็นเอว สะโพกเป็นสะโพก

สวย กลมกลืน ลงตัวมาก หุ่นเฟิร์มแบบผู้หญิงยุคใหม่ ที่รู้จักดูแลตัวเองเป็นอย่างดี

งานเทคแคร์ดูแล อาบน้ำ หายห่วงเลยครับ เซอร์วิสมาเพียบเลย ตั้งใจทำงานดีมาก

(ไม่ได้แค่เข้ามาหาเงินแบบลวกๆ)

ส่วนเรื่องบนเตียง

เล่ามากไม่ได้

เล่าละเอียดไม่ดี

เอาเป็นว่า... สนั่น ลั่น ทุ่ง !!

ได้ยินกันทั้งชั้นแน่นอน

อารมณ์ร่วมโคตรดี GF สูงมาก น้ำแฉะธรรมชาติ

สรุป

น้องโมเดล @หอหญิง

สำหรับผมแล้ว รูปร่าง เนื้อตัว เนื้องาน โปรไฟล์ และสิ่งที่ได้รับจากเธอคนนี้... คุ้มซะยิ่งกว่าคุ้ม

ปล. น้องแอบมาทำนะครับ (ช่วยเก็บกันเป็นความลับด้วย... ขอร้อง)
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

ออฟไลน์ potpot44

• *
  • Like: 5

ออฟไลน์ QQuizEE

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 7
ขอบคุณครับ
การบ้านน่าลอกมาก