ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยกใจให้กับเธอ (น้องแนท) ที่ร้าน Flower spa หุ่นดีบางกรอบ แซ่บบ !! เว่อร์  (อ่าน 2180 ครั้ง)

ออฟไลน์ hemmer hit

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
วันนี้ได้แวะไปขึ้นน้องแนท มา ไปถึงร้านก็ขอดูตัวก่อน เห็นปุบก็โดนใจเรยย ผมเรยยถามพี่จ่ายค่าสินสอดเรยย จ่ายปุบน้องก็ลงมารับ พอถึงห้องน้องก็ลอกคราบพร้อมกับผม

พอเห็นหุ่นกับไฟหน้าเท่านั้นแหละ หื้มมม !! ผมละอยากสาสกระสุนให้สุดแม็ค เราก็เข้าไปอาบน้ำกันมีบอดี้ทั่วทั้งตังเรยย เสียวสุดๆเราก็ออกมาจัดเต็ม กันต่อ

ออกมาข้างนอกเราไม่ร้องรำทำเพลง เราจัดกันเรยเพื่อความรวดเร็ว เปิดออฟชั่นแล้วโหลดกระสุนพร้อมยิง ผมไม่รอช้า ลั้นกรรโคตรฟิน มันส์โคตร ลีลาเด็ดด้วย บิ้วโคตรเสียว เสียงครางมาเต็ม

จนผมอดใจไม่ได้ จนผมต้องเสร็จ เราก็นอนพักกันสักแปบบ ก็ลุกไปอาบน้ำ ล้างเนื้อล้างตัว แล้วก็ออกมาแต่งตัวพร้อมที่จะลงให้ทริปพอประมาณ

ปล. ยืมร้านครับ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
คนนนี้งานดีครับ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
โอ้วววววววววววว งานดี

ออฟไลน์ บิ๊กดำ9.5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 40
น่าลองครับ

ออฟไลน์ bowbrown

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 0
โอ้วววว แนทในตำนาน

:84: :84: :84: