ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง น้องฮิวโก้ Pink spa  (อ่าน 2130 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaka666

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 9
การบ้านย้อนหลัง น้องฮิวโก้ Pink spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 11:40:15 AM »
ถ้า...........คุณชอบแนวพูดนุ่มๆ
ถ้า...........คุณชอบแนวยิ้มใสๆ
ถ้า...........คุณชอบแนวตากลมๆวาวๆ
ถ้า...........คุณชอบแนวผิวเนียนแทน
ถ้า...........คุณชอบแนวมืมนุ่มๆ ค่อยๆไล้ ค่อยๆ ทำ ไม่รีบ
ลองเลือกน้องดูนะครับ

ขึ้นกับน้องหลายครั้งแล้วด้วยความติดใจในแนวแบบนี้

ขึ่นกับน้องครั้งนี้ น้องใส่กางเกงในผีเสื้อสีชมพูมาซะด้วย ตามสไตล์ผม ขอให้น้องถอด กางเกงในของผมให้ น้องถอดให้ทุกครั้ง น้องเป็นเด็กยิ้มสดใสเสมอ บริการแบบเป็นธรรมชาติ
เราเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำด้วยกัน รสมือยังเหมือนเดิมความนุ่มของมือปนกับสบู่ทำเอาผมจะเสร็จตรงนั้นซะให้ได้ น้องไม่ใช่แนวบู้ แต่ มันนุ่มในสัมผัส จนติดใจ

ตัดมาที่เตียง สไตล์ผม ชอบเตรียม กางเกงในสำหรับตัวเอง และคนนวดมาเสมอ ผมใส่ กกน ตัวเล็กที่ปกติใส่ออกกำลังกาย หรือว่ายน้ำ น้องค่อยๆใช้น้ำมันลูบและล้วงเข้าไปข้างใน
น้องใส่กกนที่ผมเตรียมมาให้น้องบ้าง (ของใหม่นะครับ เพิ่งแกะป้าย น้องใส่แล้วให้เลย) เป็น กกน สีขาวตัวนุ่ม น้องใส่แล้วได้อารมณ์มาก และแล้วผมก้อ สุดท้ายก็แพ้แตกกันไป

ไว้มีโอกาสจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ ปกติไม่ค่อยชอบถ่ายเท่าไร

หน้าตา สวยหวาน (9.5/10)
หุ่น บางกรอบ สมส่วน  (10/10)
ผิวพรรณ ดีงาม เนียนกริบ (9/10)
ไฟหน้า ธรรมชาติ ขนาดกลาง ๆ (8.5/10)
G.F. สุภาพกับน้องเข้าไว้นะครับ น้องตั้งใจ บริการดี (10/10)