ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลิลลี่ สาวหวาน @ Flower spa  (อ่าน 2127 ครั้ง)

ออฟไลน์ A-MAN

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องลิลลี่ สาวหวาน @ Flower spa
« เมื่อ: กันยายน 09, 2016, 01:41:21 PM »
วันนั้นจริงๆ ว่าจะไปหา โอปองแปง เจ้าเก่า แต่น้องลางานวันนึง
ไปถึงเด็กเยอะตามเคยครับ

ถามพี่ที่ร้านขอบู้ๆ แต่ถูกใจน้องลิลลี่ พี่เขาไม่แนะนำเพราะน้องสายหวานๆ
แต่ประจำนิสัยผม ไม่ค่อยเชื่อที่แนะนำครับ 5555 ซึ่งพอขึ้นงานก็หวานจริงๆ ครับ
ลิลลี่ จะสไตล์เขินๆ อายๆ ต้องรุกกันเองนะครับ ไม่งั้นบรรยากาศอึมครึม

งาน และตัวน้องเองถือว่าพอโอเคครับ พอรับได้
ยังไงจะกลับไปใช้บริการแน่นอนครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องลิลลี่ สาวหวาน @ Flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2016, 05:24:01 PM »
 :044: