ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำน้องให้หน่อยครับ ชอบสไตล์น้องพลอยใสเดอะเกรท  (อ่าน 842 ครั้ง)

ออฟไลน์ andrewman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยเที่ยวๆมา  ละไปเจอน้องพลอยใส คือเห็นแล้วโดนต้องขึ้นให้ได้ถึงจะต้องจอง อยากถามว่ามีน้องในวงการที่แบบเห็นแล้วสวยมากแบบนี้ นมไม่ทำ ไม่ใหญ่มากแบบน้องอีกมั้ย  น้องก็เลิกทำไปแล้ว ปัจจุบันการบ้านปิดหน้าหมด ถ้ามีสวยแบบน้องอีกผมจะตามไปลองครับ ราคาไม่เกี่ยงครับ  ขอบคุณล่วงหน้า

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
โนเบล หอหญิง ผมยาว ไฟหน้าแท้ แนวหวานๆเหมือนกัน แต่ไม่ออดอ้อนเท่าน้องพลอย