ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำน้อง ๆ สำหรับผู้ชายเสร็จยาก....ได้เสร็จชัวร์  (อ่าน 2731 ครั้ง)

ออฟไลน์ HardCocker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
ท้าวความก่อนว่า ผมเพิ่งอายุขึ้นเลขสามนะ ตัวผมเป็นคนเสียวนานแต่เสร็จยาก
ขึ้นคอร์สจบขย่มกันครึ่งชม.มันก็ยังตั้งอยู่อย่างนั้นแต่มันไม่เสร็จ ส่วนใหญ่ใช้เต็มเวลาตลอด  :030:   

ตั้งแต่เที่ยวมานับครั้งจำหน้าน้องได้เลยว่ามีน้องกี่คนที่ทำให้เสร็จบ้าง....ส่วนใหญ่ต้องชักเอง ชักเสร็จทีไรปวดแขนทุกที  :027:

ผมไม่แน่ใจว่ามีคนเสร็จยากเยอะไหมนะ ซึ่งน้องที่จะแนะนำ คือ น้องที่ผมเคยขึ้นและทำให้เสร็จได้ และน้อง ๆ ยังทำอยู่นะ 

แต่ผมไม่ขอลงรายละเอียดมากนะ น้องงานดีทุกคน เด่นตรงที่งานระดับ 2 นี่แหละ(เข้าใจตรงกันนะ) อยากให้ไปลองน้องทุกคน   :032:

ร้าน Lize Spa RCA
น้องมอร์แกน – น้องเพิ่งกลับมาเข้าร้านวันนี้วันแรกพอดี งานดีมากคิวแน่น ลูกค้าขาประจำเยอะ
น้องวิคตอเรีย – หน้าสวยหุ่นดี นมน่ากระแทก งานบู๊แรง อารมณ์ร่วมมาเต็ม 

ร้าน The Great RCA
น้องมิ้น – น้องน่ารักนิสัยดีเป็นกันเอง ขึ้นน้องทีไรรู้สึกดีตลอด ทำเสร็จน้องบอกนวดก่อนไหม….เดี๋ยวต่ออีกสักน้ำไหม   
น้องโฟร์ – งานบู๊แรง อารมณ์ร่วมมาเต็ม น้องคุยเก่งมากชวนคุยตลอดเลย น้องงัดสารพัดท่ามาทำให้ผมเสร็จอย่างไว

ร้าน Leciel
น้องแม๊กซิม – งานบู๊แรง อารมณ์ร่วมมาเต็ม ลีลาน้องยั่วมาก
น้องบอลลูน – เคยไปนวดกษัยกันไหม อารมณ์ประมาณนั้น (แต่ผมไม่เคยนะ) นอนให้น้องนวดจรวด น้องมีลีลาวิธีใช้มือนวด
นวดไปนวดมาแตกเฉยเลย เสร็จเร็วด้วย ตกใจเหมือนกัน

เผื่อใครมีปัญหาแบบผม แล้วอยากหาน้องที่ทำให้เสร็จได้….แต่ไม่รับประกันนะ เพราะต่างคนต่างความชอบจังหวะลีลาไม่เหมือนกัน 

ไว้เดี๋ยวเจอน้องเด็ด ๆ อีกจะมาอัพเดธอีกนะคับ

:044:  :044:

ออฟไลน์ HardCocker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
ทาง PR ร้าน Lize Spa แจ้งว่าไลน์ร้านเสียนะคับ
ใครที่เคยแอดไว้หรือจะไปเที่ยวร้าน Lize Spa
ช่วยแอดไลน์ร้านอันใหม่กันด้วยนะคับ

Line id: @lizerca  (มี@ด้วยนะ)

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
เยี่ยมๆฮะ ขอบคุณสำหรับลายแทงดีๆครับ

:84: :84:

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
 :002: