ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องมิลล์ หัตถนามสปา ปิ่นเกล้า  (อ่าน 3035 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mckey911

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
หลังจากที่ห่างหายจากการ นกป ไปนาน
วันนี้ระหว่างทางกลับบ้านเกิดอยากผ่อนคลาย ผมเลยเลี้ยวรถแวะหัตถนามสปาสักหน่อย
เข้าไปปุ๊ป พีอาร์ก็เรียกน้องๆ 5 คนมาให้เลือก หนึ่งในนั้นมีดาวเด็ดของร้าน..น้องส้มโอ ด้วยคับ
ผมเองพื้นฐานแล้วจะเป็นคนชอบน้องๆที่ขาวๆอวบๆนมใหญ่ๆ เลยไปสะดุดตากับน้องมิลล์คับ
วันนี้น้องมาในชุดลูกไม้สีดำ น่าอกล้นออกมาเลยคับ มองเข้าไปเห็นเสื้อในกับกกน.ลายลูกไม้สีดำ
ผมเลยตัดสินใจเลือกน้องมิลล์ทันทีเลย เพราะแค่เห็นก็แข็งละคับ
(ตอนแรกจะเลือกน้องส้มโอ เพราะเห็นส่งการบ้านกันเยอะ แต่เปลี่ยนใจเมื่อมาเจอนมน้องมิลล์คับ 555)

หลังจากเลือกแล้ว น้องก็พาขึ้นห้อง ระหว่างทางน้องคุยสุภาพและเป็นกันเองมากคับ
ตอนเดินขึ้นบันได น้องเดินนำขึ้นไปก่อนและผมเดินตาม ผมแอบมองลอดใต้กระโปรงน้องเพื่อดูกางเกงใน โห..แบบว่า..อืมม

พอถึงห้องผมก็ถอดเสื้อผ้านั่งดูน้องค่อยๆถอดของตัวเองทีละชิ้นจนหมด
นมใหญ่ ขาวดีคับ ส่วนช่วงล่างบอกเลยว่าแจ่มมากกก ขนสวย ของไม่ดำ
ผมจับน้องมากอดเลยคับ นิ่มมากกก น้องก็น่ารักคับมาจับนมผม พูดคุยทำให้เราผ่อนคลายขึ้นเยอะเลย

จากนั้นก็ไปอาบน้ำคับ ช่วงอาบน้ำไม่ได้ทำไรกันเยอะเพราะผมชอบทำบนเตียงมากกว่า
อาบเสร็จน้องก็เช็ดตัวให้ แล้วก็จับน้องชายผมที่แข็งตัวมานานละ ผมเลยให้น้องนั่งบนเตียงและให้หันน่าเข้าหากระจก
ผมเองกอดน้องจากด้านหลัง ไซร้คอและจับขาน้องอ้า มองช่วงล่างน้องในกระจกแล้วได้อารมณ์มากคับ น้องแหกขา เปิดโชว์ได้ถึงใจดี  มือนึงผมบี้นมน้อง อีกมือเริ่มล้วงช่วงล่างคับ น้องเริ่มกระเซ่า ดูจากในกระจกแล้วแบบว่าเงี่ย น มากคับ

จากนั้นผมให้น้องหันมา แล้วก็ดูดนมอย่างเอาเป็นเอาตายเลยคับ (ของชอบ 55) ผมทั้งขบ ทั้งกัด ทั้งดูด น้องไม่ว่าอะไรเลยคับ ตามใจมาก มือน้องก็จับของผมรูด ทือผมก็เขี่ยเม็ดให้น้อง ผมสั่งให้น้องครางดังๆ น้องก็ทำคับ

เดี๋ยวมาต่อคับ..

• *
Re: ส่งการบ้านน้องมิลล์ หัตถนามสปา ปิ่นเกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2018, 11:29:30 PM »
ต่อคับ..

ดูดนมได้สักพักใหญ่ๆ ผมให้น้องเปลี่ยนเป็นท่าหมา จับน้องถ่างขา ก้มมองช่วงล่างจากนั้นหลัง ได้อารมดีคับ
ผมเอานิ้วแหย่ถี่ๆ น้องร้องลั่นเลยคับ ระหว่างนั่นผมให้น้องพูดว่าชอบควยผม อยากโดนผมเย็ดไรแบบนี้ เพื่อเพิ่มอารมณ์ น้องก็ทำตามคับ ผมจับน้องนอนหงายต่อแล้วเอาควยเด้านมต่ออีกสักพัก น้ำเริ่มเยิ้ม เลยเอาควยไปถูน่าน้อง วนๆไปบนน่า น้องก็หลับตาพริ้ม

คราวนี้ผมอยากให้น้องบริการบ้าง ผมเลยนอนหงาย น้องเริ่มลุกขึ้นมานัวคับ B2B
ผมให้น้องเอาจิ๋มมาถูควยผม แล้วทำท่าควบ โห นมเด้งดีมากคับ ควยกับจิ๋มบี้กันได้อารมมาก
น้องเองก็พูดแบบที่ผมสั่งตลอดเวลา เลยยิ่งเงี่ย นขึ้นไปอีก

จากนั้นผมอยู่บนบ้างทำท่ามิชชันนารี เอาควยวนๆน่าปากถ้ำ และเอาขาน้องหนีบควยผมแล้วก็เยดถูไปกับจิ๋ม
มือก็ขย้ำนม น้องร้องครางดังมาก พอใกล้แตกผมเลยเปลี่ยนท่ามานอนหงาย น้องขึ้นค่อมผม สั่งผมให้ดูดนม ผมก็รีบงับเลยคับ มือน้องข้างนึงชักควยผม อีกมือก็กดหัวผมให้ดูดนม น้องกดน่าผมบี้ไปกับนมเลยคับ ส่วนจิ๋มก็ถูขาผม
โอ้ย..ได้อารมมาก จนน้ำผมพุ่งกระจายคับ พอเสร็จแล้ว ผมให้น้องนอนหงายแล้วอ้าขากว้างๆ
ผมก็นั่งดูเรือนร่าง ดูนม ดูหี ดูน้ำตัวเองที่เประน้องสักพัก สะใจดีคับ

สรุปวันนี้จ่ายไป 1500 บาท หนึ่งชั่วโมงคับ ผมให้ทิปน้องอีกเล็กน้อยเพราะน้องตามใจดี
แนะนำเลยคับคนนี้

:032:

ออฟไลน์ pbb101

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: ส่งการบ้านน้องมิลล์ หัตถนามสปา ปิ่นเกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 12:30:59 AM »
น้องคนนี้งานดีจริงครับ 1 ชม. อิ่มมาก #อิ่มนม 55555555

ออฟไลน์ DayDavil

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 01:04:38 AM »
ขอ line ร้านหน่อยคับ

ออฟไลน์ โจวซิงซิง

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 107
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 08:25:36 AM »
 :048: ชอบมาก ดูฮีเนี่ย

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 09:02:12 AM »
ขอ line ร้านหน่อยคับ

ผมมีแต่เบอร์โทรร้านอะคับ เบอร์ 0890411171 คับ ลองโทรดูนะคับ

ออฟไลน์ (^-^)

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 12:44:18 PM »
ที่ร้านมีน้องๆ​ ที่ยังเป็นนักศึกษามั้ยครับ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 01:49:13 PM »
ที่ร้านมีน้องๆ​ ที่ยังเป็นนักศึกษามั้ยครับ

ไม่แน่ใจคับ เพิ่งเคยไปครั้งแรกเหมือนกัน
ลองโทรถามที่ร้านดูคับ เบอร์อยู่ด้านบน