ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน Lust Spa (ราชพฤกษ์) น้องอันดา !  (อ่าน 2601 ครั้ง)

ออฟไลน์ K356

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน Lust Spa (ราชพฤกษ์) น้องอันดา !
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 11:37:04 AM »
วันนี้เข้าไปแบบไม่ได้โทรนัดกะไปเลือกน้องหน้างาน (อยากลองขึ้นน้องอันดามาก)
พอเด็กออกมาก็ มีแต่ น่ารักๆ ทั้งนั้นเลย แต่ ก็ เลือก อันดา ครับ (ชอบไฟหน้าใหญ่ๆ)
ฟิวแฟนมาตั้งแต่เดินขึ้นบันได้จนถึงห้อง ก็ได้เห็นหุ่นแบบว่าสุดมาก ไฟหน้าทำมาแบบสวยเลยครับ
อาบน้ำเสร็จถึงเตียงก็นวดหลังก่อนเลย น้ำหนักมือดีมาก พอหายเมื่อย น้องบอกให้ นอนหงาย นวดไปเรื่อยๆ ก็เริ่มงาน น้องเป็นงานมาก ไม่ต้องขอ น้องจัดให้เอง
ทุกอย่าง แบบมืออาชีพ หลังจากพ่ายแพ้ ก็นอนพักน้องก็นวดต่อให้อีกนิดนึง และก็ไปอาบน้ำ ก่อนกลับ น้องก็เดินมาส่งอีก ครับ ประทับใจมาก
รอบหน้าถ้าเจอน้องก็จะขอขึ้นอีกรอบแน่นอน ครับ

ให้ 10 เต็ม ครับ มืออาชีพ สุดๆ  :032: :032: :032: