ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาลองยอดฝีมือระดับท้อป ของเกอิชา กับงานที่สามารถสะเทือนไปทั้งวงการนกป.  (อ่าน 8842 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
หลังจากหนก่อนครับ
ที่ผมกับน้องได้มาลองซ้ำงานฝีมือมาตราฐานของสาว ๆ เกอิชา
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=460995.0
แล้วน้องชายผมไปติดหล่มเสน่ห์นางท้อปของสาวเต้ย @ เกอิชา
วันนี้พอขึ้นเดือนใหม่ปั้บ
คุณเธอก็ชวนผมไปที่ห้าแยกปากเกร็ดในทันที
คิดถึงขนาดไหนคิดดูครับ
มารับผมที่บ้านตั้งแต่เก้าโมงเช้าาาาาาาา
เดินทางไปถึงปากเกร็ดก็นั่งรอกันที่เคเอฟซีจน 10.30 จนน้องผมอดรนทนรอไม่ได้อีกต่อไป
ต้องพาผมไปที่ร้าน
และนี่คือสิ่งที่เกิดขึ้นครับ
......
ร้านยังไม่เปิด

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ทำอะไรไม่ได้ครับ
ก็ต้องรอไปสักพัก จนใกล้จะสิบเอ็ดโมง
ไฟร้านก็สว่างวาปไสว
แสดงให้เห็นว่าพร้อมรับลูกค้า
น้องผมเดินเข้าไป
แจ้งทันใดว่าจะขึ้นน้องเต้ยที่จองล่วงหน้าขามวันข้ามคืน
ส่วนผมก็เดินไปตัดสินใจที่เคาท์เตอร์ว่า
ควรขึ้นใครดีในวันนี้
..
...
....
.....
ในขณะที่ตัดสินใจ
ก็เหลือบไปเห็นสาวน้อยตัวขนาดย่อม ๆ กำลังยืนพนมมือไหว้ศาลพระภูมิที่หน้าร้าน
ผมไม่รอช้าเดินไปถาม
พีอาร์ทันที
ว่าน้องคนนี้นั้นคือใคร
ได้คำตอบออกมาว่า
เธอคือ ผิงผิง
ตัวท้อปของร้านเกอิชาแ่ห่งนี้นี่เอง
เมื่อน้องชายผม
เลือกได้แล้วว่า
ขึ้นน้องเต้ยคู่กับเฟิร์น
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=469126.0
วันนี้
ผม
คนนี้เลย
ผิง ผิง @ เกอิชา

• *
สำหรับงานผิง ๆ ไม่ใช่งานปรนนิบัติแบบยูริ
ยิ่งไม่ใช่งานบู๊ล้างผลาญแบบน้ำขิงแตงโม
แต่เธอคนนี้นับว่าผสมผสาน
ความหวาน
ความมัน
ความเข้มข้น
ด้วยร่างกายขนาดย่อม
ตัวเล็ก ๆ
ผิวขาว
ร่างกายไร้รอยสัก
+หน้าอกแท้ขนาดไม่ใหญ่
รอยยิ้มที่มีแก่นแท้ของความน่ารักน่าเอ็นดู
ผสมผสานกับความขี้เล่นเป็นกันเอง
ยกกำลังด้วยเนื้องานที่เป็นมาตราฐานตามตำรับเกอิชา
ทุกคนคงไม่คิดใช่ไหมครับ
ว่าถ้าคัมภีร์เก้าอิมจินเก็งตกทอดสู่ยุทธจักร
ทุกคนที่ได้เรียนรู้จะกลายเป็นยอดยุทธ
เพราะผิง ๆ คนนี้
คือสาวงาม
ที่สามารถขับเน้นยอดวิชาลับตำรับเกอิชาออกมาได้อย่างนิ่มนวลชวนเคลิ้มอย่างยากจะหาผู้ใดเหมือนได้
ทั้งมือ
ทั้งลิ้น
ทั้งริมฝีปาก
แขน ศอก
ขา เข่า
เอว บั้นท้าย
ล้วนออกมาเป็นกระบวนท่าที่ไม่พิศดารกว่าคนอื่น ๆ
แต่ทรงอานุภาพ
ไม่แปลก
ที่เธอคนนี้
จะติด TOP5 ของร้านตลอดมา
ใครอยากรุ
ว่าเป็นยังไง

จง
ไป
ลอง

ซะนะครับ

ออฟไลน์ QQuizEE

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 7

• *

ออฟไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19

• *

ออฟไลน์ MrFun

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยจะไปลองแต่ไม่จอง อดสิครับ ไว้มีโอกาสต้องจัด 55

ออฟไลน์ Jeaw55

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เด็ดจริงๆครับ สเป็คผมเลย พรุ่งนี้จะไปซ้ำใครห้ามแย่งนะ 555

• *
เคยจะไปลองแต่ไม่จอง อดสิครับ ไว้มีโอกาสต้องจัด 55

วันนี้ผมไม่ได้จองน้าาา
ดวงดีมั่ก ๆ