ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: " คนนี้ลองเองค่ะ " เป็นไงบอกด้วยนะ น้องNew York ปามี@อัลฟ่า  (อ่าน 2273 ครั้ง)

ออฟไลน์ boboez

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29
คำพูดเชื่อไม่ค่อยได้ต้องลองด้วยตัวเอง แต่รับประกันแน่ๆคือ น้องๆที่นี่น่ารักไว้ใจได้
 ไปทีไรไม่เคยผิดหวังส่วนใหญ่โอเครเลย แต่เรื่องงานตามความชอบมีหลายหลากต้องถามพีอาร์ แต่ขอดูน้องๆก่อนใครๆต้องเลือกหน้าตาดีสเปกตัวเองก่อนแล้วเลือกงานที่ชอบ. พอพีอาร์แนะนำถึงน้อง New York. น้องใหม่ สูงขาวหุ่นดีทรงสวย ท้ายแนะนำตัวบอกว่าคนนี้ลองดูเองค่ะ น้องใหม่ที่ผมชอบคนนี้เพราะน้องยิ้มน่ารัก ตั้งแต่ตอนทักทายแค่นี้รู้แล้วว่าจะเป็นไงต่อ
หลังจ่ายค่าเสียหายมาคุยต่อที่ห้องน้องดูแลดีน่ารักนิสัยดี แล้วเตรียมอาบน้ำมองดูเนื้อตัวเนียนๆเนื้อตัวดีเริ่มอาบน้ำ ถูสะอาด ไม่รีบไม่เร่ง แต่ยังไม่เป็นเท่าไรดูแล้วต้องสอนอีกนิด เสร็จแล้วมาบนเตียงต่อ คำแรกเลยน้องถามว่าทำไงต่อค่ะ ใจคิดเอาแล้วหล่นเปล่าว่ะเนี่ย เหมือนน้องพูดเล่นเท่านั้นละน้องจู่โจมหนัก จูบนัวมือไหลทั่วแป๊บเดียวไหลลงบิ๊วแบบสด ผมเกร็งตะคิวเกือบขึ้นไม่ทันได้หายใจหายคอ น้องบุกชุดใหญ่จัดเต็มที่ ท่าทางลีลาอารมณ์เสียงมาเต็มงานโคตรตามใจข้อจำกัดไม่มีใส่เต็มๆได้. เหนื่อยหน้ามืดเจอแบบนี้ จบ1รอบ นี่ถ้าโดน2รอบมีตายกันมังก่อนออกห้องแถมทิปนิดหน่อย  เหนื่อยแต่โคตรมันส์มาก คนนี้ละสายบู๊ตัวจริง!!! จดๆน้อง New York  คราวหน้าเจอกันอีก

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
หุ่นดี เห็นแล้วอยากขึ้นเลยครับ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ออฟไลน์ waterman60

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1
 :013:THANKS

ออฟไลน์ ttppp

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18