ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นว่าเข้าเลยมาส่งให้ ค้างมานาน นมโตหม้อเติบ สายนมเทพ 36 แท้ซีนอล*เฌอแตม*  (อ่าน 2128 ครั้ง)

ออฟไลน์ Go on

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 11
จากลิงค์ด้านล่างนี้เลยต้องมา.

Review :น้องเฌอแตมอารีน่า ซะหน่อยดองมาเนินนาน

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=517797.msg1505781#msg1505781

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
เป็นน้องอีกคนที่สายนมใหญ่แท้ 36 ซีนอล
ไม่ควรพลาด ใหม่ไม่เคยทำวงการสีเทามาก่อน

อายุน้อย นมดี จุกงามหยด งานตามน้ำ ลื้นไหล
อีกหนึ่งอย่างที่โดคเด่นของน้องเฌอแตมก็คือ 
หม้อน้องใหญ่อีกด้วยเรียกได้ว่น้องคนนี้มีครบ

• *
ครั้งแรกที่ได้เจอแบบนี้ของสวยงามอย่างนี้ แบบว่าน้องเค้าแท้ทั้งตัว
ขาวออร่าสว่างเห็นแล้วน่ากินมากๆ งานนี้สนุกสุดเหวี่งแน่ๆของของน้องสวยๆ

ติดตามน้องจ้องน้องเฌอแตมมานาน ตั้งใจมากๆคราวนี้ได้มายังไงต้องครบถ้วน

• *
เลยต้องบุคไปเพื่อให้ได้เธอมา
จองไปเลยเพี่อไม่ให้พลาดกันอีก
และในที่สุดก็ดั้งสมใจเมื่อได้เจอกับเธอ

• *
เธอสวยอ่ะหุ่นแบบนี้ไม่อ้วนไม่บางอวบนิดๆอภัยให้ด้วยคำว่าเด็กๆ
ขาวจั๊วน่าฟัดมากๆนมโต หม้อเติบ นม 36 แท้ ชมพูสวยโคตร

• *

• *
น้องจัดการถอดเสื้อผ้า
หมดเปลือกล้อนจ้อน อะไรจะสวยงามปานนั้น จิมิใหญ่โหนกนูนสวย
ปิดสนิท ขนออกแนววุ่นเส้นรำไรๆหุ่นเธอช่างน่ากินเหลือเกิน

รูปทรงหม้อสวยๆของน้องน่าทาสีซะเหลือเกิน ช่างทาสีอย่างเราคงไม่มีทางพลาดเด็ดขาด

• *
รูปร่างโดยรวมของน้องมันเรียกความหื่นของเรายิ่งนัก
เป็นไงเป็นกัน คราวนี้ทุ่มสุดตัวเรียกมาเท่าไรยินดีจ่าย

ยิ่งมองรูร่างของเธอมันยิ่งอยากจะใส่ให้ยับเสียจริง
ได้ของดีที่ถูกใจเลย ของดีแบบนี้หาอยากพอสมควร

ออฟไลน์ หกคะเมนตีลังกา

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณมากครับสำหรับการนำเสนอการบ้านดีๆ วันก่อนผมไปที่ร้าน น้องไม่เข้าเลยไม่ได้เจอครับ เสียดาย

• *
เนื้องาน งานอาบน้ำตัดไป เหมือทั่วๆไปต่อจากนั้นให้น้องลองดูก่อน
ดูลิ้นซิดูฝีปากจะดีใหม ให้น้องเป็นฝ่ายนัวผมก่อนเลย ลิ้นเธอพลิ้วเบา

เบาๆมือเธอคล่องใช้ได้ ดีจร้าแบบนี้ที่พี่ต้องการ
ให้เธอจับจรวดเผมเล่นๆให้น้องหนูบิ้วดู น้องครับพี่เสียวครับ