ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องตะวัน Pink spa  (อ่าน 2122 ครั้ง)

ออฟไลน์ mattvb

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องตะวัน Pink spa
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2018, 12:16:19 PM »
เมืีอยเนื้อ เมื่อยตัว เปิด line ร้านนี้ เจอเด็กใหม่หลายคน เลยลองเข้าไปดู

พอไปถึง เชียร์ก็เรียกน้อง ๆ ออกมาโชว์ตัว เจอน้องใหม่น้องตะวัน จมูกโด่ง ไฟหน้าใหญ่โต เลยลองของใหม่ไป

น้องพาขึ้นห้อง ห้องบนสุด เดินเหนื่อย 555

พอเข้าห้อง น้องลงไปหยิบน้ำ พอน้องกลับมา แนะนำตัวถามสารทุกข์สุขดิบ น้องคุยเก่งครับ พอรู้จักกันแล้ว ชักชวนกันไปอาบน้ำ
น้องถอดชุดมา โอโห ไฟหน้าใหญ่มาก(โมมาครับ) ก่อนจะได้ทำไรก็ไปอาบน้ำก่อน งานอาบน้ำปกติธรรมดาครับ

มาที่เตียง ผมบอกว่าคงไม่ต้องนวดละ เริ่มเลยล่ะกัน

ผมเริ่มซุกไซร้ น้องก็ตามใจครับ (หัวไม่เหม็นนะครับ 555) จนน้องผลักเรานอน แล้วเลียตัวเราไปทั่ว มือก็สาวท่อนเอ็นไปช้า ๆ พอน้องเลื่อนตัวลงไปตรงหว่างขา ดูดไปมา ก็พูดว่า ของพี่หอมจัง เค้าทำกันแบบนี้ป่าวเนี่ย แล้วก็ดูดท่อนเอ็นผมเข้าปากเลยครับ ค่อยๆดูดตรงหัวลงจาจนสุดโคน ไม่ทันตั้งตัวเลยครับ น้องขึ้นลงๆไม่หยุด จนพ่ายแพ้ไปตามระเบียบ งานทอดสุดๆครับ

เสร็จแล้ว น้องมานวดให้ สักพักพยายามบิ้ว ทั้งมือ ทั้งปาก แต่ไม่สำเร็จ หมดเวลาพอดี เลยให้ทิปเล็กน้อย มาซ้ำแน่นอนครับ